ขอระบายงาน souped up วันที่ 24 - 25 มกรา

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย นิดา, 22 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    ได้ข่าวเรื่องการเลื่อนจัดงาน souped up วันที่ 24 - 25 มกรา อย่างไม่มีกำหนด

แล้วทำไมถึงไม่ออกมาประกาศ

รถแข่งแรง ๆ ที่ลงทะเบียนก็มีทั้งคนกรุงเทพ และ คนต่างจังหวัด

ส่วนมากยังไม่รู้ข่าว คนที่เค้าทำรถเพื่อรอเวลาก็เสียความรู้สึกแย่

กับการเลื่อนไปเลื่อนมาแบบไม่เคลียร์

ปล.** ตอนตั้งกระทู้นี้ ทางผู้จัดยังไม่แจ้งที่หน้าโฮมเพจค่ะ ถึงต้องการคำตอบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มกราคม 2009
  2. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ตกลงเลื่อนใช่ไม๊ครับ

3. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ตกลงเลื่อนไม่เลื่อน เพราะเพื่อนผมเขาจะยกขบวนจากอุบลไปที่งานกันนะครับ ค่าน้ำมันไม่ใช่ถูกๆ ไป-กลับ อุบล-กทม รถแรงๆต้องมีอย่างน้อยคันละ 7000-10000 บาทนะครับ ถ้าไปแล้วไปดูแทร็คว่างๆมันเสียความรู้สึก ผู้จัดช่วย confirm หน่อยครับ

4. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    สนามไม่พร้อมก้อยังไม่ต้องไป
    อดใจกันหน่อย เสร็จแล้วก้อจะได้ใช้เงินสมใจอยากแน่ . . .

ได้ข่าวมาว่า บิ๊ก รยสท. ไม่อนุมัติจนกว่าสนามจะเสร็จ
    เท็จ - จริง ยังงัยไม่รู้ รอผู้รู้ท่านอื่นมาคอนเฟริม์ต่อ . .

5. yakuza a31

yakuza a31 New Member Member

128
    4
    0
    ตกลงเลื่อนแน่นอนครับเพราะทางxoได้แจ้งกับทางนักแข่งแล้วแต่จะเลื่อนไปเมื่อใหร่นั้นคงจะต้องประชุมและหาข้อสรุปกันอีกที

6. PRO_FWD

PRO_FWD New Member Member

163
    14
    0
    ตอนโปรโมทงานแข่งก็ทำซะใหญ่โต เวลามีปัญหาก็ออกมาชี้แจงสิคร้าบ อย่างนี้มันไม่เข้าท่านา เห็นรึยังพวกที่ใครหลายๆคนยกย่อง ว่ามีสปิริต อย่างนั้นอย่างนี้ ตอนงานแข่งชนกัน แต่แล้วจริงๆก็.......นะ อย่าเอานักแข่งไปอ้างกับสนาม ตัวเองต้องออกตัวได้แล้ว

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สงสัยเลื่อนรอสนามคลอง 5 เสร็จ....อิอิ

8. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    เลื่อนแบบไม่มีกำหนดเลยครับ แต่ผู้จัดน่าจะประกาศลงเว็บไซด์ให้เรียบร้อย

ไม่ไช่เก็บตัวเงียบแบบนี้ คนเค้ามาจากที่ไกลๆเค้าเสียความรู้สึก เสียตังค์ เสียเวลา

และอีกหน่อย ก้อคงจะลำบากครับผู้จัด งานใหญ่ๆแบบนี้คนก้ออยากไปกันเยอะครับ

ยังไงก้อนึกถึงคนบ้านไกลครับ และคน ตจว ส่วนตัวผมอยู่ไม่ไกลเท่าไรแล้วก้อรู้ข่าวมาสักพักแล้วครับ

9. JZA760

JZA760 New Member VIP

413
    100
    0
    รอประกาศวันศุกร์มั้ง ตื่นเต่นดี

10. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    ??? ??Һ ????͹ ?ѹ ?? ???? . .

???? ?? ˹? ??? ????¹ ?ŧ

?? ??? ?? ??? ??? ??? ?Ѵ ਹ . .

??? ?Ѻ ??? ???? ?֧ ?ѹ . .

????͹ ?͹ ??? ??? ????? ??? ?? ?ҹ ??

??? ????? ????? ???? ?չ ??? ?? ?? ?͡ ??Ի ??? . . .

* * >> eDiT???

???? ??? ?͡ ??? . . ?? ?? ?ҧ ?ѡ ?? ???? . . .

???? ??? ?? ??Ф? . . . ??

???? ?? ?ѹ ?ͧ ?? ?ѹ ?ͧ ??

??? ?? ?~ *

^_____^

11. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เลื่อนจริงอะ

12. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    จะรอประกาศแบบเป็นทางการแล้วกันคับ

13. StreedEmo

StreedEmo New Member Member

26
    0
    0
    เซงเป็ด กันเลยคราบๆๆๆ ท่านผู้ชม

14. ohmmy

ohmmy New Member VIP

155
    8
    0
    เฮ้อออออออออ

15. เลื่อนจริงๆ เจอประกาศที่หน้าเว็บแล้วคับ

16. tbase

tbase New Member Member

71
    2
    0
    ผมก็ว่าหัวโปกมากๆครับ เลื่อนแล้วทำไมไม่แจ้งล่วงหน้าจะได้ไปนัดทำอย่างอื่น ผมว่างดไปเลยปีนี้ สิ้นเรื่อง สิ้นราว ยังไงมันก็เลยปี 2008 มาแลัวอยู่ดีครับ

17. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    เลื่อนไปมีนา แต่ก้อนะ จะเลื่อนอีกป่าวก้อไม่รู้

18. OPTION#3

OPTION#3 New Member VIP

29
    1
    0
    เลื่อนมาก ระวังจะไปชนกับ "ฤดูฝน" น่ะ

เด๋วก็วิ่งกันไม่ได้อีก เห็นใจพวกนักแข่ง ลงทุนทำรถไปเท่าไหร่

พอจะแข่งต้องมานั่งเซตความพร้อมกันอีก

19. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    บางอู่ทุ่มสุดตัวรื้อสภาพรถบ้านมาเป็นรถแข่งรอนึกว่าจาได้วิ่ง สุดท้ายจอดรถไว้ฝุ่นคลัก แข่งก้อไม่ได้ ความหวังที่จะสร้างชื่อให้อู่ตัวเองบ้างไม่มากก้อน้อยก้อเป็นอันต้องเลื่อน งานซุปอัพเหมือนเป็นการวัดเลย ว่า ปีนี้อู่ไหนงานจาเข้าเยอะ คนดูก้อรอดู คนทำรถก้อตั้งใจทำ สุดท้ายเลื่อน

บอกตรงๆ รอตั้งแต่ สิ้นปี จนข้ามปี ถ้าติดหน้าฝนอีกงานนี้ชวนเพื่อนไม่ดูและครับ รอดู ซีดีเอา ครบๆดี

20. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    เอาไว้ดูปีหน้าเลยทีเดียวแล้วกัน

21. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    แล้วตกลงจะวันไหนเนี้ย ตามไม่ทันแล้ว

22. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ย้ายไปเมื่อไหร่เนี้ยยย

23. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    เค้าก็แจ้งที่หน้าแรกแล้วหนิครับ

24. เลื่อนก็ดีแล้วครับ ไม่พร้อมก็อย่าฝืน ถ้าเจอปัญหาแล้ว เรื่องจะใหญ่ป่าวๆ :)

25. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ยังไม่มีสนามไหนพร้อม....เค้าไม่ฝืนจัดก็ดีนะ..

26. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ถ้ามองอีกแง่นึงก็เพื่อความปลอดภัยของทุกๆคนครับ

27. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    แต่ไหนกลับเลื่อนแล้วเลื่อนเล่า ไม่เป็นหลักเป็นรอยเลย นึกจะบอกเลื่อนก้อมาประกาศเอาสะวันนี้นี่นะ

ผมว่ามันไม่แฟร์เลยนะครับ น่าจะประกาศตั้งแต่เนินๆแล้วคร้าบ ยังไงทางผู้จัดก้อต้องเช็คความพร้อมของสนาม

ตั้งนานแล้วขนาดตอนนั้นสนามยังไม่เสร็จยังอุตสาห์มาประกาศจะมีงานช่วงสิ้นปีอีก

28. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    ถูกต้องค่ะ ดูที่โฮมเพจ หน้าแรก

** แต่ตอนที่จะตั้งกระทู้ ได้เปิดดูโฮมเพจติดตามมา 100 ตลบแล้วค่ะ

ตั้งแต่เช้าว่าประกาศเลื่อนงาน 24 - 25 มกรา แบบไม่มีกำหนด จริงหรือไม่

ทางเวปลบประกาศออก แล้วมีการเปลี่ยนแปลงเมื่อเวลา 14.00 น. ได้

ซึ่งทุกคนที่เข้ามาตอบ ต้องการความกระจ่าง ถ้าเรารู้เราจะถามทำไมละค่ะ

ดิฉันเปิดอาซีตลอดเกือบทั้งวัน ค่ะ (ชอบติดตามข่าว) ประมาณรับดูแลบอร์ดแทนก็ได้นะค่ะ

29. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    รอชมต่อไปครับ

30. nick plararacing

nick plararacing New Member Member

205
    2
    0
    เลื่อน......ไปครับ.....รอคลอง 5 จะได้จัดพร้อมกันครับ...อย่าคิดมาก ขำๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้