ถามความคิดเห็นเกี่ยวกับ รถสปอร์ต กับอีก 4 ปีข้างหน้า ....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย secretz, 22 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48

จาก ที่ อ่าน นะ ครับ ผม คิด ว่า ดู จาก ดิส เพลย์ แล้ว พี่ น่า จะ ชอบ celica ปะครับ

ถ้า พี่ ชอบ โต ต้า

Mr-2 น่า เล่น ก่า นะ

ส่วน celica ผม ไม่ รู้ แหะ ....

แต่ ถ้า เอา ซ่อม ง่าย สบายๆ ชิวๆ ทำ อะ ไร ขยับ ง่าย อะ ไหล่ หา ง่าย เล่น ได้ ไม่ ตก ยุค ผมว่า 215 ครับ ช๊อบ ชอบ

215 หล่อ แน่นอน อยาก ได๊ อยาก ได้

2. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
  3. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ชอบ โตต้า อ่าซิ

แหะๆ

จะตัดสินใจการ ใหญ่ ก็ สิ้นเดือน กุมภา อ่าครับเห้อ ~ คิดม่ะตก

รักพี่เสียดายน้อง

ไง ขอบคุณ ทุกท่านครับ ^^

ปล. เก็บข้อมูลเรื่อยๆ ครับ ...

4. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    ถ้าชอบโตต้า ก็ MR2 ครับ :)

5. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
  6. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    เห้อ ~ ตอนนี้ อยากได้ 215 อย่างแรง

รอๆ เนื้อคู่

ขอบคุณ ทุกท่านครับ

ว่าแต่ 215 นี้ราคาจะตก ลงอีกไหม เนี้ยอยากได้ๆ !!

7. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ตามความเห็นส่วนตัวนะครับ

200-215 sx ราคาจะทรงตัวอยู่ซักพักใหญ่ครับ

แต่ถ้ามีตัวใหม่ออกมาก็ไม่แน่ครับ

เพราะทางนิสสันชอบออกตัวใหม่ๆมายั่วใจวัยรุ่นครับ

เป็นเรื่องธรรมดาครับ ของใหม่มาของเก่าก็ตกไปครับ

ซึ่งต่างกับ mr2 เพราะ mr2 ไม่น่าที่จะมีตัวใหม่ออกมาตีตลาดอีกแล้ว

เต็มที่ก็น่าจะเป็น mr-s โฉมใหม่ซะมากกว่าราคา๗ึงไม่น่าที่ตกไปมากกว่านี้อีกแล้ว

ปล.เป็นแค่ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้