อีกคำถามครับ เรื่องสปริงครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย puiza02, 21 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. puiza02

puiza02 New Member Member

25
    2
    0
    ระหว่างสปริง type R กับ สปริง 96 ความสูงหน้าหลังต่างกันไหมครับถ้าเอามาใส่โช๊คเดิม 96 ครับ ขอบคุณมากๆ ครับ คือว่าอยากให้รถเตี้ยลงพอประมาณแต่ไม่อยากใส่สปริงแต่งนะครับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมว่า สปริงไทร์ อาร์ มันเตี้ย กว่าสแตนดาร์ด นิดหน่อยคับ

3. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ปกติหน้าจะต่ำกว่าหลังนิดหน่อย

เดี๋ยวนี้ราคาไม่แรงแล้ว ไม่เกินห้าพัน จัดสี่ต้น ทั้งชุดไปเลยครับ :D

4. puiza02

puiza02 New Member Member

25
    2
    0
    ขอบคุณมากๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้