แร็คเพาเวอร์รั่ว ขอคำแนะนำ หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Nipope, 20 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nipope

Nipope Guest

0
    0
    0
    ผมใช้รถ rover 820 ครับ ตอนนี้แร็คพวงมาลัยเพาเวอร์ รั่ว เลยอยากขอคำแนะนำหน่อยครับ ว่าทำไงดี คือว่า เมื่อ 2 เดือนก่อน รถผมเคยมีอย่างนี้ มาแล้ว แต่ก็ไปหาอะไหล่มือสองมาเปลี่ยนได้ (สุดท้าย ก็เป็นซ้ำอีก) เลยอยากขอคำแนะนำ จากเพื่อนๆครับ
    จะเป็นอู่ ที่น่าสนใจ , การแปลง, หรืออะไหล่ ยินดี รับฟังทุกอย่างครับ

2. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0

เป็นเหมือนกันครับ หาอะไหล่ที่ไหนอะครับ ผมหามะได้ แต่ของผม827

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้