ผมอยากทราบราคาประตู NV,ไฟตัดหมอกของตัวนอกครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แม็ค, 21 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แม็ค

แม็ค Guest

0
    0
    0
    2อย่างนี้ที่บางนาเค้าขายกันเท่าไหร่ครับพอดีจะไปหาอยู่ครับ

2. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    ตามมาลอกการบ้านงับ

3. ป๊อกกี้

ป๊อกกี้ New Member Member

70
    1
    0
    ผมไปเดินเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว ประตูตัวนอกคู่ละห้าพัน ไฟตัดหมอกเดินหานานมาก หายากมากเลยไปเจอร้านนึงเป็นแบบสปอร์ตไลท์เลย คิดคู่ละพันห้า ผมทราบราคาตามนี้ ยังไงลองไปหาดูนะครับเผื่อเจอถูกกว่าผม

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ผมขายอยู่ที่ 1500 สปอดไล้ท์นอก
    แต่ตอนนี้ของหมดนะครับ หาอยู่
    ส่วนประตูคู่หน้า 5500 - 6000 คับ แล้วแต่สภาพ
    ส่วนมาจะเอาของแวนมาใส่
    ครับ

5. ตาเบิ้ม พอหากันชน B13 แบบมีสปอตตไลท์คู่ได้อีกหรือเปล่า ประมาณเท่าไหร่อ่ะ แถวบ้าน มันมี แต่ดันไม่มีสปอตไลท์ ขายอยู่ 1200 แพงไหม๊อ่ะ

6. buem

2,764
    75
    0
    สปอดไลท์หายากนะครับ แต่จะลองหาให้ครับ

7. MR.ENIGMA

MR.ENIGMA New Member Member

105
    3
    0
    เคยซื้อประตูมาถูกสุด 4500 ครับคู่หน้าพร้อมแผงประตู สวิตซ์กระจกไฟฟ้า กระจกมองข้างปรับไฟฟ้า กระจกไฟฟ้าด้วย

ที่ร้านชิงนำชัย พระรามสี่ ครับ

8. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เท่ากันแต่บางนา :D

9. Epon

Epon New Member Member

137
    20
    0
    ขอเบอร์หน่อยก้าบ :D

10. JOHN_PUM

JOHN_PUM New Member Member

115
    2
    0
    ตามพี่เบิ้มครับ

11. buem

2,764
    75
    0
    โอ้วถูกกว่าผมอีกนิ
    ราคาตอนไหนครับ
    ผมไปเดินหามาตอนนี้ราคาสูงปรี๊ดเลย
    ถ้าราคานี้ผมเหมาเลยดีกว่าครับ ขอเบอร์ด่วนครับ
    แถวนนผมไปถามมาโอ้ว 6500 ไม่มีกระจกมองข้างไฟฟ้าด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้