เพื่อนๆครับช้างและครอบครัวได้ประสบอุบัติเหตุทางรถยนต์

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Cyber Evo Man, 6 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    Thank U ทุก กำลังใจ มาก ๆ ครับ

ตอนนี้ผมกลับมาพักที่บ้านแล้วครับ
    อาการ ดีขึ้นเรื่อยๆ ครับ หวังว่าคงจะหายดี เร็วๆครับ

อยากออกไปใช้ชีวิต เหมือนชาวบ้านมั้งแล้ว

แต่แขนยังไม่มีความรู้สึก คงต้องรอ อีกนานเลย

ยังงัย ก้อ ขอ ขอบใจเพื่อนๆ ทุกคนนะครับ ที่ ให้กำลังใจเป็นอย่างดี

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ธันวาคม 2006
  2. W123BRABUS

W123BRABUS New Member Member

1,134
    0
    0
    หายไวไว นะครับตาช้าง ทุกคนเป็นห่วงนะครับ

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อยากหาย ไวๆ จัง คิดถึงเพื่อนๆ

4. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    เช็คช่วงล่างด้วยน่ะเพื่อน เดี๋ยวไม่นิ่ง

5. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ขอให้หายไวไวนะท่าน

6. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    :D น้องก็คิดถึงพี่ครับหายไวๆนะพี่ได้มารับประทานเหล้ากันบ้างอะครับ:D

7. ^-^POOKLOOK^-^

^-^POOKLOOK^-^ New Member Member

49
    0
    0
    คิดถึงด้วยคน

8. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    อาการดีขึ้นเยอะแล้วนะช้าง

อีกไม่นานก็หายแล้ว

ปล : ใครเจอบ่อยๆฝากเตือนด้วยครับว่าอย่าฝืนเดินบ่อยๆ รอให้กระดูกมันต่อกันสนิทก่อน

9. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D อาการดีขึ้นมากเลย อีกไม่นานคงหายแล้ว ..........:D :D :D

10. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ดีใจด้วยเว้ยเฮีย พักผ่อนเยอะๆน่ะ วันที่29 เดี๋ยวไปรับ

11. tee@gods

tee@gods New Member VIP

171
    1
    0
    หายไวๆนะ จะได้ไปเที่ยวกัน ตอนนี้ก็อย่าฝืนเลย นอนไปเหอะ รอหายก่อน แล้วอย่าซ่าแอบเอารถไปขับตอนเดินได้แล้วล่ะ รอให้มือหายด้วย (เข้าใจว่าออกไปไหนมะได้แล้วมันอึดอัด แต่ต้องทนเว้ยเพื่อนรัก)

12. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    หายไวๆนะเคิ๊บ....ว่างๆจะไปเยี่ยมอีกน๊า....

ป.ล. เด่วเอารูปมาลงให้นะจ๊ะ ^^

13. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ข อ บ คุ ณ น ะ คั บ.............ที่ ไ ม่ ทิ้ ง กั น

14. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    หายไวละรักษาสุขภาพช่วงนี้หนาวหาอะรัยอุ่นๆมากอด

15. chang

4,985
    57
    48
    :D :D :D :D จริงเหยอ !

ไปจริงนะเสี่ย ! :D :D :D

16. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ใครเค้าห้ามท่านล่ะ มาได้เล๊ย

17. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: มาเลยพี่ช้างมาเจอน้องหน่อย กินเหล้าได้ปะนั่น อิ อิ:p

18. chang

4,985
    57
    48
    ตื่นเต้น ๆ จะได้ ออกไปเที่ยว อิ อิ อิ

ปล. ขอบคุณเพื่อนๆ น้องๆ อีกครั้ง สำหรับความเป็นห่วงครับ

19. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ;) งั้นเจอกานพรุ่งนี้ช้างวันเกิ กู ............เจอกานเว้ย :cool:

20. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ไ ห ว ป่ า ว น้ า........ร อ ใ ห้ ห า ย ดี ก่ อ น ไ ห ม ;)

21. tee@gods

tee@gods New Member VIP

171
    1
    0
    พับรถเข็นเป็นยังวะ สรุป

22. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :p ขอเชิญนะครับพี่ช้าง 29 บ้านพี่แมนมารับประทานเหล้ากันหน่อย:D

23. chang

4,985
    57
    48
    29 เจอกานครับ

แต่มารับด้วย นะ........ ยังซิ่งไม่ได้อ่ะ

24. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :p ไม่รู้ว่าบ้านพี่อยู่ไหนอะนั่งTAXI มาแล้วกันเดี๋ยวมาเก็บตังปลายทางอะนะ:rolleyes:

25. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ใ ก ล้ ใ ค ร ก็ ติ ด ร ถ ม า ซิ คั บ เ พื่ อ น :rolleyes:

26. chang

4,985
    57
    48
    ใครก้อได้ มารับด้วยนะ

27. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ดีขึ้นเยอะแล้วนะเนี้ยะพี่ช้างเรา

28. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ปลิ้นมากมายเลยอ่ะ

29. chang

4,985
    57
    48
    29 เค้าเพลินกันดี จริงๆ
    Stat แต่หัววัน อิ อิ อิ

^^

เอารถเข็นนู๋ไปเที่ยวไหนมาบ้างเนี๊ยะ???

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้