เพื่อนๆครับช้างและครอบครัวได้ประสบอุบัติเหตุทางรถยนต์

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Cyber Evo Man, 6 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0

เอาใจช่วยให้ช้างหายเร็วๆ นะน้องนะ ส่วนเรื่องพ่อกับแม่พี่ขอแสดงความเสียใจด้วยนะ...รีบกลับมามีสภาพจิตใจที่แข็งแกร่ง สภาพร่างกายที่แข็งแรง มาเป็นเสาหลักในครอบครัวแทนพ่อกับแม่ก็แล้วกันนะน้องนะ หายไวๆ รักษาสุขภาพดีๆ ล่ะจาก..P.POP :) :)

2. แมวน้ำสมิง

แมวน้ำสมิง New Member Lady Member

49
    2
    0
    รู้อาการแล้วค่อยยังชั่วหน่อยค่ะ คุณพระคุ้มครองนะคะ คุณช้างโอซาม่า

ปล.ขับรถช้าๆหน่อยค่ะทุกคนเป็นห่วงมากมายค่ะ

3. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D มี 0 ได้ ก็ต้องนับ 1 ใหม่ได้นะ..........

............................สู้ สู้ ....ยังไงก็ยังมีเพื่อนอยู่นะ มีอะไรให้ช่วยก็บอกนะ :)

4. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    พึ่งเห็นพี่หน่องมีสาระก็วันนี้อะนะพี่ สุดๆ อ่านแล้วซึ้ง:D

5. วันนี้เลิกงานก้อ 5 โมงแล้ว

จะตามไปซะหน่อย โอ๊ตบอกหมดเวลาเยี่ยมแล้ว

ยังงัยพรุ่งนี้จะหาเวลาไปเยี่ยมนะ

หายเร็ว ๆ นะเพื่อนช้าง :eek:

6. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    :D :D :D เฮ้ย ไปกินไรมาท่าน อืมบาดมากมาย

7. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    สงสัยพี่หน่องเสียตังแล้วเพี้ยนๆ อะนะ

8. ^-^POOKLOOK^-^

^-^POOKLOOK^-^ New Member Member

49
    0
    0
    โหย
    เห็นคนมีสาระหน่อยไม่ได้เลยนะ

อิอิ

กะว่าไม่ต้องมีสาระกันเลยช่ายป่ะ

9. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เห็นเราไร้สาระแบบนี้แต่จริงจังเรื่องความรักนะครับ รองมารักกันดูไหมละจ๊ะ
    นอนดึกระวังตื่นสายนะ เดี๋ยวไม่มีเวลาเอามาคิดถึงเราด้วย อิ อิ:D

10. *nUnU*

*nUnU* New Member Lady Member

12
    0
    0
    สู้ๆ เป็นกำลังใจให้ จ้า :)

ขอให้ช้าง หายไวไวนะ ตอนนี้ของขวัญปีใหม่คงไม่มีอะไรดีกว่า ให้เพื่อนกลับมาแข็งแรงเหมือนเดิม

ปล. ไม่รู้จักช้างเลยอ่ะ แต่เป็นกำลังใจให้แทนชาวโอซาม่านะจ้ะ สู้ ๆ ;)

11. Takumi_6642

Takumi_6642 New Member Member

182
    0
    0
    หายไวไวนะคับ เป็นกำลังใจให้นะคับ

12. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ถ้ า ยั ง ไ ง จ ะ ไ ป เ ยี่ ย ม อี ก น ะ

ป ล . เ พื่ อ น ๆ ว่ า ง ก็ ไ ป เ ยี่ ย ม ช้ า ง กั น ด้ ว ย น ะ คั บ ( ช้ า ง ต้ อ ง ก า ร กำ ลั ง ใ จ )

13. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ผมว่างทุกวันครับพี่ไปเยี่ยมวันไหน ขอความกรุณา โทรมาบอกน้องด้วยนะพี่จะได้ไปด้วยกันอะ

14. T_O_R

T_O_R New Member Member

16
    0
    0
    ขอให้เพื่อนช้างหาย ไวไวน่ะ ครับ :)

15. ^-^POOKLOOK^-^

^-^POOKLOOK^-^ New Member Member

49
    0
    0

ไม่ได้นอนเลยเมื่อคืน ปวดฟัน

อิอิ อย่าลืมนะ ให้พ่อมาขอด้วย
    อิอิ

16. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เรารักษาอย่างอื่นไม่ค่อยเป็นไม่งั้นช่วยรักษาแล้ว รักษาเป็นอย่างเดียวอะรักษาแผลใจ ให้ได้อะครับ

17. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    โหอ้วน.........โดนมากมาย.....มาช่วยรักษาพี่หน่อยดิ

18. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :D หนองในที่พี่เป็นอะอ้วนรักษาให้พี่ไม่ได้หรอกนะพี่ต้องไปปรึกษาแพทย์ อะจ๊ะ อิ อิ:D

19. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    555 :D :D

วันอาทิตย์นี้ใครไปเยี่ยมช้างบอกด้วยนะคับ......

20. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ใครไปบอกด้วยครับไปด้วยคนนะครับโทรบอกด้วยเด้อ

21. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ฝากเยี่ยมด้วยน่ะครับ บอกเฮียด้วยน่ะว่าแล้วงานเสร็จจะไปนอนเฝ้าน่ะครับ

22. ^-^POOKLOOK^-^

49
    0
    0
    นอนเฝ้า เหอะๆ
    เหมือน...เลยพี่แมน

ตาบ๊อง;)

23. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    นอนเฝ้าพี่ช้างได้แค่คืนเดียวแต่ถ้าไปนอนในใจติ๊กได้ตลอดชีวิต นะจ๊ะ จุ๊บ จุ๊บ:D

24. ^-^POOKLOOK^-^

49
    0
    0

แล้วจะอยู่ไหวเหรอนั่น
    ตัวไม่ใช่น้อย ๆ นะคุณ

ว่าแต่ อย่าลืมให้พ่อมาขอล่ะ รออยู่ :p

25. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    อ้าว ผมเพิ่งส่งรูปให้พี่ช้างต๊ะกี้เอง เพิ่งเห็นอ่าคับ ไงพี่ๆจาไปเยี่ยมพี่ช้างวันไหนกันอีกอ่าคับ ขอผมไปด้วยคนน่ะคับ ไงช่วยโทร บอกผมด้วยน่ะคับ พี่ๆๆ 089-699-0583 กอล์ฟคับ

26. jammie1234

jammie1234 New Member Member

9
    1
    0
    เวลาจะไปนอนเฝ้าที่โรงพยาบาล แนะนำเอาเตียงผ้าใบไปด้วย รึไม่ก้อฟูกที่นอนนุ่มๆ เพราะโซฟาแข็งมากมาย ไปนอนเฝ้ามาเมื่อวานเลยมาบอกกล่าวกัน เผื่อใครไปเฝ้า

27. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    ไปให้กำลังใจกันเยอะๆนะเพื่อนต้องการกำลังใจ วันที่11นี้ผมจะไปกับดุ๊ก,ไท

28. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ไปด้วยครับไปกี่โมงกันครับ

29. ^-^POOKLOOK^-^

49
    0
    0
    ฝากเยี่ยมพี่ช้างด้วยคน
    บอกว่าหายไวๆค่ะ

30. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    มาเยี่ยมเรามั่งดิ เราก็เป็นโรคหัวใจนะ ใจละลายถ้าเธอไม่รัก อิ อิ:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้