นำรูปรถผมมาให้ติชมคับขอฝากตัวด้วยคับนะคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย mtx 1jz, 21 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ป๊าดดดดดดดดดดดดด...!!

2. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    สวยงาม แรง โหด

3. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0

ได้ใจจริงๆ คับ.....ต้องอย่างนี้สิ......อย่ามาดูถูก hilux นะ:mad::mad::mad:

4. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ไม่เจอกันนานเลยนะครับ คันนี้แหละโดนใจผมเลย ยังไงไว้เจอกัน

5. dvm

dvm New Member Member

31
    2
    0
    เมื่อหลายวันก่อนผมเจอ จขกท ขับคันนี้วิ่งอยู่แถวๆลำลูกกาคลองสองอะครับ ผมหันไปจะทักทายแต่จังหววพี่เขาไม่ได้มองผมอะครับ ถ้าวันหน้าเจอกันอีทักทายผมได้นะครับ รถผมก็ในรูปอะครับ ขอชมนะครับว่ารถสวยและโหดมากเลยผมเคยเห็นรถคันนี้ตั้งแต่อยู่ที่อู้ ตาแม็กสายไหมแล้วครับ

6. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    แอบเห็นมาแล้วคับ ที่ กองทัพอากาศ โหดร้ายมากคับ

7. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ตัวจริงสวยโหดเลยละ................ช่วงนี้เก็บเนื้อเก็บตัวซินะครับ รอชมโปรเจคใหม่

8. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    พี่เขาติดตั้ง จรวด พิสัยไกล จากพื้นสู่อากาส หรือครับน้องต้น

:D:D:D:D:D

9. สงสัยกิ๊กจะเพียบ ไปหลายที่จัง อิอิอิ

10. mtx 1jz

mtx 1jz New Member Member

9
    0
    0
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=557758
    นี่คับสรุปแล้วว่าชุดต่อไปน่าจะตัวนี้แน่นอนคับแต่ขอมือสองก้อพอแต่เอาสเปคตามนี้เลย

11. mtx 1jz

9
    0
    0
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=557758
    นี่คับสรุปแล้วว่าชุดต่อไปน่าจะตัวนี้แน่นอนคับแต่ขอมือสองก้อพอแต่เอาสเปคตามนี้เลย

12. mtx 1jz

9
    0
    0
    โหกิ๊กไม่มีเลยคับช่วงนี้ขาดแคลนอยู่คับรถผมคงออกมาวิ่งน่าจะปลายเดือนมีนาอะคับตอนนี่ของจอดเกบส่วนอื่นๆไปเรื่อยก่อนเพราะต้องทามหลายอย่างเลยอะคับเบรดอีกมองๆไว้น่าจะอินเตอกับโรบาร์ก่อนคับตอนนี้แล้วก้อค่อยไปเกบเกจ์วัดคับผมขายนะคับที่ใส่อยู่อะมีออโต้มิเตอกับpivotคับdefiคงไม่ขายอะคับเอาไว้เข้าชุดอะคับพี่ๆที่อยากทำแก้มไฟเบอติดต่อได้เลยนะคับผมอยากทำอยู่แต่เปิดโมแพงอะตอนแรกเกือบจะล้มเลิกโปรเจคแล้วคับแอบปันใจไห้e30คับแต่มองไมตี้ไหนๆก้อทามมาขนาดนี้แล้วก้อเลยเอาให้สุดๆเลยทามไปเรื่อยๆดูแล้วรอบนี้ที่บ้านบ่นเละแน่ๆๆรอบที่แล้วพี่โต้งไปรับผมที่บ้านยายผมยังบ่นให้พี่โต้งฟังซะยาวๆเลยยังไงขอขอบคุนพี่ทุกคับมากคับที่ติชมกันมามีอะไรอยากแนะได้เลยนะคับจะได้เปนแนวทางรถผมคับรถเสดแล้วผมขอไปมิตติ้งด้วยคนนะคับ

13. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    สุดยอดปลายใบอ่อนเลย สุดๆ

14. PASIN

PASIN New Member Member

84
    0
    0
    งานแต้ ๆ ครับ โหดด้วย ครบชุดเลย

15. จะเล่น EMOTION ซะแล้ว น่าจะสวยครับ ผมยังอยากได้เลยครับ

16. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    โดนเลยผม 555+ ป่าวคับเห็นที่แถวบ้านคับพี่

17. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    สุดอ่ะ แจ่ม มากๆๆๆๆๆ

18. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ขานั้นเค้านักซิ่ง มิดไนท์ครับ

ขนาดรถผมดีเซล ยังดริฟปาดหน้าผมไปเรย

ปล. รู้จักกันอ่ะครับ แฮะๆๆ

19. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    โหด UP..

20. okata vigo

okata vigo New Member Member

7
    2
    0
    สุดๆเลยพี่

21. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    มาแล้วตัวโหด นายแป๊ะเรา

22. Corona 93

Corona 93 New Member VIP

39
    0
    0
    งาม มากๆครับ

23. Vampires 007

Vampires 007 New Member Member

48
    0
    0
    โหดดีครับ คงไม่ขับตอนกลางวันใช่มั๊ยอ่ะครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้