ขอสมัครเป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย oh bangyai, 20 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oh bangyai

oh bangyai New Member Member

44
    1
    0
    หลังจากที่เก็บรวบรวมข้อมูล อยู่พักเล็กๆ
    ผมก้อได้รวบรวมเงินไปสู่ขอ น้อง อาร์ 30 จนได้มาเชยชมในที่สุด สดๆร้อนๆ
    ดูๆรถ แล้ว รวมๆ ถือว่าพอใจมากครับ กับคันที่เคยเอามาโพสถาม

แต่อยากสอบถามรายละเอียด ต่างๆต่อครับ
    รถที่ได้มา คอนโซลกลางช่วงที่ควบคุมแอร์ มันไม่สวยแล้ว อยากได้ใหม่ราคาแพงไหมครับ
    หลายๆอย่างเลยครับ โพสถามคงไม่หมด ใครออนเอ็ม ว่างๆช่วยตอบปัญหาด้วยนะครับ

รายงานตัวนิดนึงครับ
    ผม โอ๋ ครับ
    อยู่แถว บางใหญ่ นนทบุรี
    เมล์ [email protected]
    มือใหม่หัดขับ r30 อิอิ

2. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    สวัสดีคับ
    เด็กบางใหญ่เหมือนกันเลยคับ อิอิ

3. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    ขอให้มีความสุขกับรถที่รักครับ:D

4. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    ดีใจด้วยนะครับ...ขอให้มีความสุขกับมันนะครับ

5. ขอให้มีความสุขบนเส้นทางสาย " ขอบฟ้าครับ "

6. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    สวัสดีครับ :)

30 ตัวไหน สภาพเป็นยังไง เครื่องอะไร ของครบไหม แปลงมาเยอะป่าว

ขอเบิ่งรูปหน่อยครับ :D

7. oh bangyai

44
    1
    0
    ขอบคุณครับ ยังไง ก้อขอคำแนะนำด้วยนะครับ รถยังต้องเติมอะไรลงไปอีกหลายอย่าง
    รถผม อาร์30 ตัวไหนก้อไม่ทราบครับ เครื่องลงในเล่มว่า lb น่ะครับ
    ลองดูครับ คันนี้ เด๋วจะเอารูปมาให้ดูใหม่ครับ

8. oh bangyai

44
    1
    0
    รถ ณ ตอนนี้ ปัจจุบันครับ

กะทำไปเรื่อยๆ...ตามกำลังทรัพย์ครับ

ยังไงชี้แนะได้ครับ รับฟังทุกความคิดเห็นครับ

9. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    สภาพรถงามมากๆเลยค๊าบ^^

10. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    รถสภาพสวยดีจังครับ

11. tomazzu

tomazzu New Member Member

126
    1
    0
    โอ้รถดูดีไปเลยนะครับ

12. alexsonic

alexsonic New Member Member

59
    0
    0
    อยู่ซอย อบต.แม่นางใช้อะ เมื่อวานขับเข้าไปเห็นจอดหน้าตึก ตอนขับเข้าไปอีกรอบก็สวนกัน รถสวย สีเดียวกันอีกแต่เข้มกว่าผมหน่อย ฝาแฝดเลย ไงเจอกันครับ

13. ดีใจด้วยนะคับ...รถสวยคับ

14. oh bangyai

44
    1
    0
    ครับผม ที่จอดตรงนั้น เพราะว่าผมเปิดร้านซ่อมมอเตอร์ไซค์ ข้างๆน่ะครับ
    ยังไงถ้าผ่านมา แวะมาทักทายกันได้ครับ อยากเห็นรถของท่านอื่นๆด้วยครับ จะได้นำมาปรับปรุงรถตัวเองด้วยครับ
    เผื่อผ่านมา อีก 089-2327249 โอ๋ ครับ

15. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    """""

ยินดีด้วยครับ ได้เจอเนื้อคู่ซักที;)
    ผมชื่อบอมบ์ครับ

16. TEM R30

TEM R30 New Member Member

20
    0
    0
    ยินดีด้วยคราบ สวยๆครับ

17. oh bangyai

44
    1
    0
    ดีครับ ไม่รู้ว่าใช่คนที่อยู่อ่างทองหรือเปล่าครับ พอดี น้องเคยพาไปแอบๆดูรถที่บ้านน่ะครับ
    สีขาว ไม่รู้ว่าคันเดียวกันหรือเปล่าครับ น้องคนที่พาไปชื่อ เด๋อ น่ะครับ

18. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    สภาพรถโดยรวมสวยใช้ได้ครับ:)
    แต่น่าจะหาคิ้วรอบคันมาใส่ให้ครบครับ จะหล่อยิ่งขึ้น:cool:

19. oh bangyai

44
    1
    0
    หาได้ที่ไหนครับ พี่ ราคาแรงมากไหม อยากได้อยู่เหมือนกันครับ

20. nitann64

nitann64 New Member Member

40
    0
    0
    มีครับโอ๋ตอนนี้รุ่นใหญ่สั่งทำกันอยู่ ติดต่อพี่ซุได้เลยราคาแรงไหมหรอไม่มีขายแล้วครับของผมก้ไม่ครบเหมือนกัน ติดต่อพี่ Sup เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้