เครื่อง EJ 1.0 ลิตร?

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Civet, 20 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Civet

Civet New Member Member

16
    0
    0
    ขอถามหน่อยครับ เครื่อง EJ 1.0 จาก Move มีใครเคยใช้ไม๊ครับ อยากรู้ว่าเอาไปลงในมิร่า L 80 ได้ไม๊ ต้องดัดแปลงอะไรมากรึเปล่า แล้วถ้า เอาไปวางชาเรด แทนพวก CB จะไหวไม๊ครับ ลองหาจากในเนตแล้วไม่ค่อยได้ข้อมูลอะไรเลย ใครมีข้อเสนอแนะหรือขอมูลรบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2. TamakinG

TamakinG New Member Member

41
    2
    0
    ชาเรดปีไหนครับ ตัว g10 เห็นมีคนวาง jb1000 turbo ตัว g30 วาง ef 660 bo ส่วน g102 วาง 4e fe, 5e fe ของ toyota ลองถามเทพได้น่ะครับ

3. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    วางได้ครับ แปลงมากแปลงน้อยขึ้นอยู่กับเครื่องที่ซื้อมาน่ะครับว่ามาจากบอดี้ไหน
    ส่วนถ้าว่างในCharadeแทนCB ได้ครับ สบายๆ

4. Civet

Civet New Member Member

16
    0
    0
    ขอบคุณทั้ง2ท่านคร๊าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้