เรียน Webmaster เรื่องการ" ลบคะแนนครับ "

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย Dios, 20 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dios

Dios New Member Member

3
    18
    0
    ผมกลัวว่าต่อไปจะมีการใส่ร้ายกัน เช่น ลบคะแนนแล้วใส่ชื่อคลับนั้น ชื่อคนนี้ แต่จริงๆแล้วคลับนั้นหรือเขาเหล่านั้นไม่รู้เรื่องเลย แต่กลับโดนใส่ร้ายจากผู้ที่ชอบสร้างความแตกแยก โดยการพิมพ์ชื่อลงไปในช่องคอมเม้นทำให้บางคนเข้าใจผิด และทำให้คลับหรือบุคคลเหล่านั้นอาจบาดหมางกัน จึงอยากเสนอให้มีการบอกชื่อผู้ลบคะแนน และเพิ่มคะแนนด้วยครับ จะได้ชัดเจนเลยว่าที่ลบคะแนนเพราะอะไร และที่เพิ่มเพราะอะไร จะได้ชัดเจนกันไปเลยครับ และรู้ว่าใครเป็นยังไง ขอบคุณครับ

EK_Shinoda, *~บอย (ลาม...ก)~*, ^BANK^ และ คนอื่นๆ 8 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. เห็นด้วยครับ

nikexposure, ซามูไรเจี้ยวหวาน* และ R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  3. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    เห็นด้วยมั่กมากค่ะ ดูโปร่งใสดี

nikexposure และ R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  4. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    อืมก็เข้าท่านะ

R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  5. TonRacing

TonRacing New Member VIP

309
    58
    0
    แล้วก็จะมีปัญหา ทะเลาะกันเพราะ ลบคะแนน แล้วรู้ชื่อคน ครับ คุณอยากเห็นคนบ่น หรือ คนทะเลาะ มากกว่ากันล่ะครับ เป็นผม ผมยอมเอาหูไปนาเอาตาไปไร่ฟังเสียงบ่นดีกว่าครับ เขาเหนื่อยแล้วเดียวก็เลิกบ่นไปเอง :rolleyes:

ทำอะไรก็รู้อยู่แก่ใจอยู่แล้วครับ ถ้าทำผิดแล้วโดนลบก็ไม่แปลก ทำดีเกินหน้าเกินตาโดนลบก็ไม่แปลก

เชื่อเถอะครับ 100 พ่อ 1000 แม่ ไม่มีใครสามารถเป็นคนดี ของทุกคน ได้หรอกครับ อย่างน้อยๆต้องมีใครซักคนไม่ชอบเราอยู่ดีแหละครับ

ถ้าคุณอยากได้คะแนนเยอะๆ ทำไมไม่ลองไปโพสใน ห้องผ่อนคลาย ล่ะครับ รับรอง + เพียบบบบบบบบบบบบบบบบบบ อิอิ :D

ถามนิดครับ : ถ้ารู้ว่าใครลบแล้วจะทำยังไงกันล่ะครับ แล้วถ้ามีปัญหากันเพราะเรื่องนี้ คิดว่าเว็ปนี้จะไม่โดนไปด้วยหรอครับ ? ใจคนนั้นยากแท้หยั่งถึงนะครับ

ปล.วิธีได้คะแนน มีเยอะแยะ อย่าไปคิดมากเลยครับ โพสได้ถูกใจประชาชน เดียวก็มีคนให้คะแนนเพิ่มเองแหละครับ

แก้ไขล่าสุด: 22 มกราคม 2009
    nikexposure, ToPmAn, Ecstasy และ คนอื่นๆ 4 คน ถูกใจสิ่งนี้
  6. Dios

3
    18
    0
    ขอขอบคุณคนจิดใจดีๆ ที่ไม่มุ่งร้ายหรือพยาบาทหรือหมั่นไส้ใครน่ะคับ

ผมเชื่อมั่นในพลังความดีของทุกคน ขอบคุณอีกครั้งครับ

nikexposure, pk_city, Show Aof และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  7. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ผมบวกให้ข้างบนทุกคน คนละสองแสนแต้มไปเลยละกัน

8. Nuch

Nuch New Member Lady Member

24
    7
    0
    มาให้กำลังใจ

ช่วยบวกแล้วนะค่ะ

R K U ^^" และ chai import ถูกใจสิ่งนี้
  9. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ++เป็นกำลังใจ ไม่ต้องสนใจ อิอิ

Nuch ถูกใจสิ่งนี้
  10. นิดา

1,335
    148
    0
    ถ้าสามารถบอกชื่อคน บวก ลบ ได้ มันน่าจะดีกว่านี้

เวลาถูกลบจะได้ตามได้ถูกคนหน่อย จะไปอธิบายให้เข้าใจ และจะได้เคลียร์กัน

เพราะทำไมกล้าลบ แต่ไม่กล้าลงชื่อ

11. TonRacing

TonRacing New Member VIP

309
    58
    0
    ^
    ^
    ^
    ก็อาจจะเหมือน กล้าตด แต่ไม่กล้าบอก ก็ได้ครับ
    คิดถึงคนกลางบ้างเถอะครับ ถ้าเกิดเรื่องมันใหญ่โต คุณจะรับผิดชอบได้หรือปล่าวครับ ?

คุณรู้ คุณแค่เครียร์
    แล้วถ้าบางคนรู้ แล้วเขาไป ไล่ฆ่า กันเลยล่ะครับ ?

คิดว่าเเว็บจะไม่โดนอะไรเลยหรอครับ แล้ว เม็มเบอร์เป็นแสน พ่อค้า,แม่ค้าเป็นหมื่น สปอนเซอร์อีกต่างๆนาๆ พี่เขาจะรับผิดชอบยังไงล่ะครับ ?

เห็นแก่ส่วนรวม แล้วเลิกถามเรื่องนี้ดีกว่าครับ อันไหนมันดี อันไหนมันเหมาะสม เดียวพี่เขาก็ทำให้เราๆได้ใช้เองแหละครับ :D

ไมตี้เครื่องเดิม ถูกใจสิ่งนี้
  12. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ยังไงก็ได้ครับ

13. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    +++เป็นกำลังใจให้ทุกคนก็แล้วกันครับ

14. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    อืม คลับผมเคยโดนครับ

15. นิดา

1,335
    148
    0

ขอบคุณมากค่ะที่ตอบ

ตอนนี้เลิกถามแล้วละค่ะพวกเรา RC ได้ทราบแล้วว่าใครมาบวก ใครมาลบ

บอลเชื่อมั่นอยู่แล้วว่าคุณเก่งต้องให้ความโปร่งใสให้กับสมาชิก สำหรับข้อข้องใจตรงนี้

เพียงแค่รอเวลาเท่านั้น ยอมรับเลยความก้าวหน้าของเว็บพัฒนาได้เยี่ยมยอดมั่กมาก

เพราะเว็บ RC ในตอนนี้มีคนนิยมเล่นกันมากมาย

เมื่อมีชื่อให้ทราบว่าใครบวก ลบ ก้อไม่ต้องกลัวว่าจะโทษกันไปมา และไม่ถึงกับไล่ ฆ่ากันหรอกนะค่ะ

เพราะล็อกอิน และพาสเวิร์คเจ้าของเท่านั้นที่รู้

กล้าตด แต่ไม่กล้าบอก เราคงรู้ได้แล้วเพราะ เสียงตด กับ กลิ่นมันโชย มาจากไหน

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณ คุณเก่งมากค่ะ

civicvertu และ CARINA ถูกใจสิ่งนี้
  16. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
  17. Dios

3
    18
    0
    ขอขอบคุณ คุณก่งRCW มากครับ ที่ทำให้เว็ปแห่งนี้โปร่งใสมากขึ้น " ทั้งเรื่อง สังคมและทางธุรกิจครับ " สังคมรถซิ่งจะได้น่าอยู่ขึ้นครับ ถ้ามีอะไรให้ผมช่วยเหลือก็บอกได้เลยน่ะคับ ยินดีช่วยเหลือด้วยความเต็มใจเลยคร๊าบ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤษภาคม 2009
  18. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    +ให้เป็นกำลังใจคับ

19. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    เข้าใจเลย

20. Bushika

Bushika New Member Member

1,518
    5
    0
    เห็นด้วย ๆ

21. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้