ถ้าซื้อ e36 ไฟแนนซ์จะบังคับทำประกันชั้น 1 มั๊ยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย RedarmY_EK, 20 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RedarmY_EK

RedarmY_EK New Member Member

13
    0
    0
    ถ้าซื้อ e36 ไฟแนนซ์จะบังคับทำประกันชั้น 1 มั๊ยคับ
    « เมื่อ: 18 มกราคม 2009, 23:54:21 »

รถ ปี 92-93 อ่ะคับ

เวลาซื้อเค้าจะบังคับทำประกันชั้น 1 มั๊ยคับ

ถ้าบังคับ ผมจะเคลมเลี่ยนสีรอบคันได้ไหมครับ

แล้วต้องรอนานแค่ไหนกว่าจะเคลมเปลี่ยนสีได้

แล้วถ้าเคลมได้จะทำประกันของ บริษัทไรดีคับ ทีเคลมง่ายๆ

ขอบคุนคับ

2. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    น่าจะไม่บังคับครับ สำหรับรถปี 92-93

แต่จะบังคับทำ ชั้น2 อ่ะครับ

ประมาณ 6-8 พัน แล้วแต่รุ่นรถครับ

3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ตามความเห็นข้างบนบอกครับ..บังคับทำชั้น2

ค่าเลี่ยงประกันกับทำประกันพอๆกัน...แนะนำให้ทำครับ

:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้