เกือบซวยแล้วตู....ขับรถชนตำรวจ... - -.

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Bond_Blackout, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nong_pong

nong_pong New Member Member

152
    6
    0
    ซวยไปเลยคับ

2. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0

ไม่เข้าใจเหมืออนกันว่ ทำไม พวกนี้มันชอบมายืนขวางรถชนมันตายก็ซวย

รถบางคันมาตั้งเร็ว แล้วมายืนขวาง เง้อ :p:p:p:p

เคยเจอเหมือนกัน กระโดออกมา ผมเลยรูดออกซ้ายเปิดเลนพิเศษไปแม่มเยย
    ทีแรก ก็ งงๆ เหวอๆเหมือนกัน

3. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    เมื่อวานเล่าให้เพื่อนฟัง มันบอกว่า ที่จริงน่าจะฟ้องกลับตำรวจครับ ฐานทำให้เสียทรัพย์สิน

4. กูอ้วน

กูอ้วน New Member Member

51
    4
    0

5. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    กระทู้ดีครับมีประโยชน์
    เคลียร์จบง่ายดีใจด้วยครับ
    แต่ทำไมพี่ๆ ตร. ชอบโดดขวางดีนะไม่ตาย ไม่งั้นยืนโบกดึกๆกันทั้งคืน บรื๋อๆๆๆๆ

6. oregano

oregano Member Member

191
    6
    18
    ผมเจอแถวๆบายพาสปากช่องอะคับ ขับตมเบนซ์ป้ายแดงมาจิกตูดมาเลยประมาณ 140 พี่แกเรียกผม

พอจอดผมถามว่า แล้วไอ้เบนซ์คันนั้นอะ ท่านบอก ก้นั่นมันรถเบนซ์ ไม่ต้องไปยุ่งเรื่องคนอื่นเค้า ตะกี้วิ่งขวามาใช่มั้ย ถึงกับอึ้ง

มันถามหาใบขับขี่ ผมเลยบอกไม่มี เขียนใบสั่งมา มันก้เขียน ผมก็ถามว่า ด่านแถวนี้ไม่จับเบนซ์ใช่มั้ย คราวหน้าจะได้เอามา แล้วก็ขยำใบสั่งเฟี้ยงต่อน้ามันนั้นละ แล้วออกเต็มๆเกียร์เลย โมโหโคตรๆ รูว่าผิดที่ขับเร็ว
    แต่เค้าเลือกฏิบัติต่อหน้าต่อตาเลย

7. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    แปลกๆ ดีครับ ตำรวจสมัยนี้ งวดนี้เลยซวยสุดครับ ตัวแรงก็อยู่อู่ รถเซอร์วิสก็เข้าอู่ สรุปผมต้องมาใช้บริการ รถคูเป้ เบ้น/ฮีโน่เหมือนเดิมครับ 555

ว่าแต่พูดถึงตร. แล้วไม่อยากเหลา ว่าจริงๆ แล้วถ้าให้นับกระบวนทั้งกรมนะ ผมไม่ชอบตร.ทางด่วนที่สุด ขึ้นมาจากแจ้งวัฒนะจ่ยตังค่าทางด่วนปุ๊ปพวกโบกปั๊ป - -. เคยเจอบ่อยเลยครับ อารมณ์ดีวันหยุดอยากขับรถขำๆ แนะนำอย่าขึ้นทางด่วนวันอาทิตย์

8. Master_Alcohol

Master_Alcohol New Member Member

27
    1
    0
    เรื่องนี้เกิดขึ้นหลายหนและครับ

ผมเองเป็นคนระยอง

ไป-กลับ ระยอง ตราด ทุกอาทิตย์ (แฟนอยู่ตราด)

ตำรวจทางหลวงตรงนั้นเกิดเหตุการณืเช่นนี้มาหลายรุ่นตั้งแต่ผมฟังมานะครับ ตายบ้างก็มี สาหัสม่างก็มี เพราะทางตรงนั้นเป็นทางตรงใช้ความเร็วได้หลายกิโลเมตรเลย

ถือว่าฟาดเคราะห์แล้วกัลนะครับ ทำบุญทำทานให้ข้าราชการห่วยๆไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้