ลิ้นหน้า tfr

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ice monster, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ice monster

ice monster Guest

0
    0
    0
    ขอรบกวนพี่ๆหน่อยนะครับ คือว่า ผมอยากได้ลิ้นต่อกันชนหน้า TFRนะครับ ไม่ทราบว่าพวกพี่ๆมีคนไหนใส่บ้างครับ หาของได้ที่ไหนหรอครับ ขอรบกวนช่วยแนะนำที ผมอยู่แถวรามอินทรานะครับ

2. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    ที่ตลาดพูนทรัพย์แถวปทุมธานี หรือไม่ก็คลองถม 1500 ไม่เกินนี้หรอก

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อัพไปคับ ลองดู

4. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    แล้วกันชนไฟเบอร์มีด้วยไม๊ครับพูนทรัพย์

5. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    น่าจะมีนะ ลองไปดูสิคับ ในตลาดจะมีอยู่ 2 ร้าน ที่รับทำอยู่ สำเร็จรูปหก็มี

6. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    จัดไปครับ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...ให้ครับ

ผมว่าน่าจะนำรถไปที่ร้านเค้ารับทำและออกแบบดีกว่านะครับ อยากได้แบบไหนบอกเค้าไปเลย จะได้ถูกใจเราด้วย งานก็เนียน+ช่วงรอยต่อก็สนิทกว่าไม่ต้องซื้อมาแล้วมานั่งแก้ไขทีหลัง (งานดิบที่เค้าขายกันอยู่ยังไงก็สู้งานที่ปั้นออกแบบกับรถเราไม่ได้หรอกครับ) ผมเคยซื้อมาใส่แล้วไม่เวิรค์ครับ

8. ZOOM

ZOOM New Member Member

46
    0
    0
    หาร้านที่คิดว่างเนียนถ้าราคาไม่ใช่ปัญหา ลอง UDS หย่อยมั๊ยราคาแรงแต่แน่นอน จุ๊บๆ

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    UP

ไม่ทราบว่าใส่ลิ้นหน้าหรือยังครับ ถ้าใส่แล้วรบกวนโพสต์รูปให้ชมหน่อยครับ.....

10. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ตามนั้นครับไปที่ร้านให้ร้านออกแบบดีกว่า ผมไปทำมา1500ออกแบบเองสีดำด้าน

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

สวยดีครับ :D

12. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    มันเป็นยังไงหรอคับยังไม่เคยเหงเลย ใส่แล้วเอามาโชว์หน่อยน่ะคับพี่

13. verakit

verakit New Member Member

45
    0
    0
    อยากเห็นคับ....
    สวยๆ...นะ...โดนมาใส่เท่ๆกับเค้าซักชิ้น...อะนะ

14. bert_tfr

bert_tfr New Member Member

2
    0
    0
    ลองติชมดูนะครับ[​IMG]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้