ลองดู รถในเมืองบ้างนะครับ หลังจากที่ดูรถบ้านนอกแล้ว!!!!

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ใส่ล้อเทพๆกันทุกๆคันเดี๋ยวก็ได้ลงหนังสือTUNE BY แล้วล่ะสิ...........อิอิ ช่ายป่ะต้น

2. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ถูกต้องครับ...เดิมๆก็ลงได้...ขอให้มี HILUX อยู่ในสายเลือดครับ...รอความพร้อมถ่ายเมื่อไหร่ก็ได้ครับ...มีญาติอยู่หนังสือในเครือ กรังปรีด์...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มกราคม 2009
  3. จัดไปครับชายต้น หะหะ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มาโชว์สเตปล่าสุดตอนนี้หน่อยซิครับ นานแล้วไม่ได้เห็น

เนี้ยทำมาใหม่หล่อเลยแต่ยังไม่โชว์แบบเต็มๆซักที

ใช่เลยครับจัดไป TUNE BY เดี๋ยวปั้นอีกนิดนะครับ

หล่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจัดไปเลยครับ
    ได้ทุกรุ่นทุกแนวเทพหรือไม่เทพ เดี๋ยว พี่ต้นจัดให้

5. ต้น พมไปด้วยได้เป่า แต่รถไม่สวย ไม่แรงนะ (ไปด้วยขอร้องได้โปรด) นะสันยานะอิๆๆ

6. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ผมขอนั่งสี่ประตูไปด้วยนะ เบาะหลังเป็นซัพน่ะ อุ้ยยยยเจ็บหลังอ่ะ เบนบอก

7. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ผมอยากบอกตรงๆเลยว่าผมเอา S1 มาครับ แต่ผมทำสีดำ เพราะว่าผมต้องการล้อดำปัดขอบ
    ไห้เข้ากับสีรถ ส่วน PRO1ยังอยู่เลยครับ ไม่ว่ากันนะครับ

8. สีก้านดำก็น่าจะสวยนะครับ เเล้วรถสวยอยู่แล้วด้วย อยากเห็นรูปแล้วสิครับ ;)

9. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ช่ายๆ เอามันมาโชว์หน่อยจิ

10. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เอามาโชว์ตัวได้แล้วนะคับ.........ซุ่มนานไปแล้วคับพี่แม็กซ์ อิอิ

11. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ไม่มาหลายวัน หล่อกันใหญ่เลย

12. Corona 93

Corona 93 New Member VIP

39
    0
    0
    สวยงาม จังเลย

13. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  14. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    จัดไป..

จัดด่วน.....................31.นี้เลยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้