อยู่ฝั่งธน หาร้านซ่อมโชคอัพ พรานกโชคอัพดีสุดไหม แนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย atryu, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. atryu

atryu Guest

0
    0
    0
    บ้านอยู่ฝั่งธนคับ แถว หนองแขม กำลังหาร้านซ่อมโชคอัพครับ พอดีงบไม่เยอะเลยจะซ่อมครับ เลยอยากหาร้านซ่อมดีๆ ช่วยแนะนำหน่อย เห็นลองเซิสดูมีคนบอกร้าน พรานนกโชคอัพ ซ่อมดีคนไปซ่อมเยอะ เพื่อนๆแนะนำหน่อย ร้านนี้ดีไหม หรือ ฝั่งธนมีร้านไหนดีอีก ที่ราคาไม่ฟันลูกค้าทีลูกค้ายอมรับ

2. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    หนองแขมลองไปดูที่
    -จีเนียล แถวสาย 3
    -ลองโช็คอัพ เส้นวงแหวนกาษจนาภิเษก ปากทางเลี้ยวเข้าซอย จรัญสนิทวงศ์ 13

ลองไปสอบถามดูก่อนครับ
    :D

3. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    อ้วนโช้คอัพ ลงจากสะพานดาวคะนอง แล้วเลี้ยว ซ้ายเข้าซอย วุฒกาศ ขับตรงไปซัก800 เทตร มองซ้าย เจอเลย ซ่อมดีครับร้านนี้

4. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    PNK ตรงแยกไฟฉาย

5. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    จีเนียล แถวสาย 3 อีกเสียงครับ

6. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0

PNK ก็คือ พรานนกการช่าง ร้านเดียวกับที่เจ้าของกระทู้เค้าถามนั่นแหละตาเอิร์ธ ปล่อยไก่ซะงั้น.......อิ อิ อิ.......

7. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    บางพลัด โช็คอัพ แถว โรงพยาบาล ยันฮี ก้อโอนะครับ

8. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    จีเนียล สาย 3 ผมทำมา 2 ปีกว่า ยังใช้ได้ดี......(อยู่หนองแขมเหมือนกัน)

9. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    พรานนกโช๊คอัพ (PNK) และ ติวานนท์โช็คอัพ อยู่ในเครือเดียวกัน

เลือกที่ใกล้และสะดวกที่สุด เผื่อมีเคลมแก้ไขไม่ต้องเดินทางไกล

10. e'-JiN

e'-JiN New Member VIP

723
    30
    0
    พรานนกอีก1เสียง...บ้านอยู่อ่อนนุช...แต่ทำรถฝั่งธน...อิอิ...

11. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    csโมดิฟาย ปทุมวันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้