กระทู้รายงานตัว! กลับถึงบ้านกันหรือยังพี่น้อง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tuned by Tommy, 18 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เอารูปมาลงให้ละ เหอะๆ :D

2. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ดูกันเรื่อยๆ

3. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ดูกันต่อไปนะคะ

4. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    มาอีกเรื่อยๆ

5. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ประธาน SiL มาช้ามาก มาเพื่อมาทานบะหมี่ไข่:D

6. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    คาดว่าคงสมใจพอสมควรสำหรับรูปนะคะ:D

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    รูปสวยมากเลย โดยเฉพาะรูปสุดท้ายของพี่ เท่มากๆ ชอบวะ 555+

8. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0

แน่ใจหรอค้ะว่าสงบเสงี่ยมอะ .......
    คราวหลังไม่ให้ไปคนเดียวแล้วววว :p

สวัสดีพี่ๆทุกคนน้าค้า บุมแฟนเบสเองค้ะ

9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    555 โดนแน่เบส อิอิ น้องแบม เอาให้หนัก เอาให้หนัก หุหุ:D

10. tamako

3,038
    88
    0
    รูปพี่ก๊อฟ ที่ถือไก่ทอด แมร่งหล่อเกินจริงวะ
    เหมือนพวกดารา ไต้หวัน เกาหลี เวียดนาม ลาว พม่า เรยอ่ะ
    สงสัยให้มืออาชีพแต่งภาพแน่ๆ อิอิ

11. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    เหมือนจะมีบางคนงานเข้านะ ^^'
    ว่าแต่ ไหนอ่ะรูปสาวๆ มะเห็นมีเลย

12. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เบสเล็ก : โห้ย พี่ดูคนนั้นดิ น่ารักมากๆเลย
    พี่ : เฮ้ย เบสเราก็มีแฟนแล้วนะ อย่าทำอย่างนี้เลย ดูอย่างพี่ดิ
    เบสเล็ก : โธ่ พี่ ไอ้ผมก็รักเดียวใจเดียว แต่วันนี้ผมมาคนเดียวอะ เลยอิสระจริงไหม พี่เบส
    เบสใหญ่ : เฮ้ย พี่ไม่เกี่ยวนะ พี่มามองผู้ชาย :D:D
    เบสเล็ก : เดี๋ยวผมไปคุยให้นะ แล้วพวกพี่ตาม

ติดตามตอนต่อไปได้นะ ทุกท่าน

13. tamako

3,038
    88
    0
    ต่อเรยเพ่ กะลัง ฮา 55555

14. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0

แหมๆ พี่ชายๆๆๆ มะค่อยเร้ยน๊ะๆๆๆๆ

อย่าให้พี่ ตาม มานะ คอยดู เหอะๆๆ แฉให้หมด

วันนั้นมะได้พูดแบบนี้เลยนี่นน่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ระวังไว้ อิอิ

15. bestza

2,475
    13
    0

16. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    พี่เบสน้องเค้าชื่อบูม มะช่ายแบม เด๋วยาว :D

17. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ยาวไปบูม :D

ปล.เด๋วส่งกระต่ายตามไป :cool:

18. G Type R

3,607
    99
    0
    ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน )
    G Type R, Bambii
    อู้ย...................

19. Bambii

211
    4
    0

นั้นสิค้ะ แร้วตกลงน้องแบมนิใครอะค้ะ หึๆๆๆๆ
    :p

20. Bambii

211
    4
    0
    ฮ่าๆๆๆ หวัดดีค้าพี่กอล์ฟ
    บุมก้ดูบอร์ดของคลับที่มหาลัยบ้างอะไรบ้างอะค้ะ
    เรยแวะเข้ามาดูความคืบหน้า(เรื่องเบส) นิดหน่อย 555

21. bestza

2,475
    13
    0

โอ๊ะๆๆๆๆ แหมๆ เล่นได้เล่นน้องเลยนะเพ่ชาย

เรากลุ่มเดียวกาน เล่นกาน เด่วจาโดนมิชั่ยน้อย อิอิอิ

22. bestza

2,475
    13
    0

หุหุหุ

มีคนตามคุมด้วยวุ้ยเรา ฮ่าๆๆๆ

แหม ใส่รุปซะด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ไง coupe ก้สวยก่า ฟระ ฮ่าๆๆๆๆๆ

23. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    สงสัยน้องเบสนี่ต้องเป็นที่รักแน่เลย เห็นไปกันตั้งเยอะ แต่เห็นเละคนเดียวเลย เอาใจช่วยครับๆ

24. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ดีจ้า น้องบุม

พี่ไม่รู้เรื่องอะไรเลยนะครับ :D

25. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    ผมว่าคนที่ไม่ค่อยรู้เรื่องนี่แหละครับ ตัวสมรู้ร่วมคิดแน่เลยครับน้อง บุม

26. bestza

2,475
    13
    0

อิอิอิ

มะรุ้สิงับพี่ เบสโดน อยุ่คนเดียว ฮ๋าๆๆๆๆๆๆ

เด่วต้องรอ เบสเอาคืน

meeting ที่1 พี่มาด้วยนะ เบสจาได้รุ้จักง๊าบ

27. bestza

2,475
    13
    0

ตัวมะรุ้เรื่องนี่แหละ สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เพ่ชายคนนี้ สุดๆๆๆ ทุกเรื่อง

แต่เรื่องที่ดังสุดๆๆ

สงสัยจาเรื่อง รูป ญ กับ VDO clip ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. Bambii

211
    4
    0
    จิงอ่อคะ พี่แบงค์ แร้วเรื่องนั้นอ่า....
    ที่บุมคุยกับพี่ในเอมเบส
    อย่าบอกนะว่าพี่ม่ายค่อยรุ้เรื่องอะไรๆๆ อิอิ ล้อเล่นน้า :D

29. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ท่าทางกระทู้นี้จะสนุกสนานและมีภาคต่อแน่นอน . . . ตูโสดไปคนเดียว . . . สบายจายยย ย ย ย :D:D:D (จะดีใจไปทำแมวอะไรเนี่ย!!!)

30. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    วันที่ จะไปไหนกันอ่ะครับจะไปแพลนถูกได้คำตอบแล้วบอกด้วยแล้วกันนะครับ พอดีว่างพอดีเพราะตรงกับวันอาทิตย์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้