ใน NV club มีใครชอบแข่งรถประเภทต่างๆบ้าง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย apichan, 17 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0

:D:D:D....ตีสามตีสี่ ไม่ยอมหลับยอมนอนนะเรา ชอบจิงนะติดกลุ่มวิ่งเชงนี่ ฮิฮิ เห็น.....:D:D:D

2. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ดีครับที่พี่จะไป BRC ผมจะได้เข้าไปขอความรู้ซะเลย :D

เพื่อนๆคนไหนสนใจสไตล์ circuit เจอกันที่ BRC นะคร้าบ :)

3. nv สีฟ้า

509
    41
    0

:D:D...ความรู้ไม่มีให้คร๊าบบบ ถ้าไร้สาระมีเพียบ ยินดีที่ได้รู้จักครับ .....:D:D

4. apichan

405
    4
    0
    ยินดีเช่นกันครับพี่ :)

5. apichan

405
    4
    0
    รายละเอียดการแข่ง mini circuit วันที่ 1 ก.พ. นี้ครับ

ว่าแต่ nv นี้มันอยู่ในรุ่นกระบะหรือขับเคลื่อนล้อหน้ากันแน่ :D

6. nv สีฟ้า

509
    41
    0

:D..... รถยนต์ขับเคลื่อนล้อหน้า (OPEN ไม่ทราบว่า200เมตรเค้าวิ่งกันเวลาเท่าไหร่พอทราบมั๊ยครับ เป็นรถไร ของใคร ช่วยหน่อยนะคร๊าบอยากรองวิ่ง :D

7. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    น่า ไป ดู อิอิอิ ...

8. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ตัวแรงออกจากถ้ำแล้วหรอคับพี่ ว้าวๆๆๆๆ

9. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    สองร้อยเมตรผมลองกับพี่พอไหวนะ เพราะพี่ก็ฟรีไปร้อยแปดสิบเมตรแล้ว:D

10. วันที่หนึ่งกุมภาไม่ทราบว่ามีใครจะไปวิ่งหลังซีคอนบ้างครับ

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ++BowZaaZ++
    เหมือนเคยเห็นรถพี่วิ่ง71กะเค้าด้วยเรยอ่ะค่ะ

ไม่รู้ใช่รึป่าว น่าจะช่วง 3-4 อาทิตย์ที่ผ่านมา

+++ ชอบดูเหมือนกันเรย อยากวิ่งมั่ง แต่ไม่มีงบ

คงเป็นผมละมั่งครับวันหน้าเจอทักได้นะครับ

11. NV_BOYZ

NV_BOYZ New Member Member

173
    14
    0
    ตาเล็กคนเลี้ยงแมวไงครับ ชอบแนวเซอร์กิตรอบๆเตียง

12. nv สีฟ้า

509
    41
    0

:D:D...ตาเล็กซ้อมแข่งเก็บRCรอบหนามหลวงอยู่ครับ......:D:D

13. j.p.a

j.p.a New Member Member

63
    0
    0
    ผมก็ชอบจิมกับแดร็กและเซอร์กิตส่วนใหญ่จะเป็นแดร็ก
    ตอนนี้กำลังเตรียมรถไปแข่งจิมที่สงขลาอยู่วันที่28-29มีนาคม
    อยากจะชวนเพื่อนๆที่คิดว่าพอจะไปได้ให้ไปรวมตัวกันเยอะ
    หรือโทรนัดกับผมก็ได้จะได้ไปเจอกันที่สนาม
    0810839992

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้