มารายงานตัว

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย OSMOJEEZ, 16 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    สวัสดีปีใหม่เพื่อนๆทุกคนนะคับ ขอให้มีความสุข ร่ำรวยๆ สุขภาพแข็งแรงกันนะคับ

ก่อนอื่นต้องขออภัยอย่างแรงที่หายไปอยางไร้ร่องรอย ส่วนสาเหตุนั้นขออนุญาตไม่ชี้แจงแล้วกันนะคับ

ยังคิดถึงเพื่อนๆทุกคนเหมือนเดิม โดยเฉพาะท่านประธานตุ่ย มากเป็นพิเศษ 55

คาดว่าถ้าไม่ติดขัดเรื่องใดคงจะไปร่วมมิตติ้งในครั้งต่อๆไปได้นะคับ

ขอประกาศข่าวนิดนึงแล้วกัน คือว่าตอนนี้ผมคิดว่าจะขายรถอ่ะคับ คือไม่อยากซ่อมแล้ว เพราะว่าคงไม่มีตังตัดผุแน่นอน จึงอยากให้ผู้ที่สนใจจะเอาไปดูแลต่อ มาช่วยซื้อไปหน่อยคับ หรือใครอยากได้เอาไปทำอะไหล่ก็แล้วแต่ครับ ผมจะได้เอาไปสมทบทุนซื้อคันใหม่ซะที หรือใครมีรถที่สภาพดีๆมาแลกก็แจ้งมาครับ ส่วนต่างเท่าไหร่ก็ว่ากันนะ

ฝากด้วยแล้วกันนะคับทุกคน

แล้วเจอกันคับ:)

2. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
  3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เป็นยังไงบ้างเพื่อนสบายดีมั้ย แล้วคิดว่าจะเล่นรถรุ่นไหนอยู่ครับ

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    กลับมาเข้าบอร์ดแล้ว ดีใจมากครับ เรื่องรถก็ขอให้ได้คันที่สมใจอยากนะครับ เอาใจช่วย คลับนี้ยังอยู่กับบคุณตลอดไป อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้