ถามเรื่องแอร์โว9หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย petchyy, 16 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    ไอ้ปุ่มที่ อากาศวนในรถ ไฟมันดับเองอ่ะครับ ต้องคอยกดให้มันติดตลอดไม่งั้นกลิ่นเหม็นเข้ารถลึ่มเลยครับ

ทำไงดีครับ :cool::cool::cool:

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ลองดูที่ สายสวิตซ์และสายมอเตอร์พัดลมปิดอากาศ ใต้คอนโซลครับ อาจจะหลวม ต้องลองรื้อดู

3. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    อาทิตย์ที่แล้วเห็นขับรถผ่านแถวสะพานนนท์ด้วยอะ

แก้ไขล่าสุด: 16 มกราคม 2009
  4. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ถ้าตั้งอุณหภูมิไว้สูง จะมีตัดบ้างครับ

แต่ถ้าตั้งเย็นเลย คือบิดเกือบเย็นสุด หรือถอยไปหน่อยก็ได้ จะไม่มีอาการนี้

5. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    อย่าตั้ง อันกลางเป็น Auto มันก็ไม่เป็นนะครับ
    ถ้าอันกลางเป็น Auto ตัว อุณหภูมิทางขวาต้อง มาทาง เย็นขึ้นอย่างที่ คุณ โอ บอก

6. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    ขอบคุรพี่ๆมากครับ

ส่วนมากผมตั้งที่25องศา ไม้กล้าตั้งต่ำมากกลัวคอมทำงานหนัก

อิๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้