!!! ทางอู่ได้ออกมารับผิดชอบจนลูกค้าพอใจแล้ว สำหรับเรื่องทั้งหมด!!!นับถือน้ำใจน้องเค้าครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ฟิล์มชา ตาบอย, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arm DC2

arm DC2 Member Privilege

48
    3
    8
    แย่จัง

2. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    สู้ๆนะครับกำลัง จะส่งลูกรักไปทำสีพอดี

3. DorAEmon Power

DorAEmon Power New Member Member

115
    7
    0
    รอคลิปอยู่น๊า

4. เอาอันนี้ไปดูก่อนนะครับ ขำๆ อันของจริงคุณ JACK_ROTORกำลังจะลงแล้วhttp://www.kosanathai.com/tvcupdated/view_tvc.asp?GID=1&TVCID=29319

5. CRAZY CIVIC

CRAZY CIVIC New Member Member

143
    0
    0
    เอาใจช่วยครับ ขอให้ลูกรักกลับมาหล่อเหมือนเดิม

ผมว่าน่าจะมีปักหมุดพวกอู่ที่บริการแย่ๆนะครับ ไว้เตือนเพื่อนๆที่พึ่งจะเล่นรถ จะได้ไม่ถูกหลอกนะครับ

6. jack_rotor

jack_rotor Member Member

124
    7
    18
    คลิปมาให้แล้วครับ นี่เป็นแค่บางส่วนของทั้งหมด
    โดยเนื่องด้วยผมไม่อยากว่าใคร ผมจึงได้เอาส่วนที่พูดถึงชื่ออู่ออก
    และจุดประสงของคลิปนี้ ผมอยากให้รู้ว่าเจ้าของอู่ได้คุยแบบใดกับลูกค้า
    โดยคลิปที่ 1 เป็นวันที่โทรตามของหลังจากที่ครบกำหนดเวลา 3 เดือน (วันที่ 5-7-2551)
    และคลิปที่ 2 เป็นวันหลังที่เขาบอกว่าจะโทรมาบอก ถึงสองวัน (วันที่ 9-7-2551)

มันอาจจะยาวหน่อยนะครับ แต่ทีเด็ดอารมณ์ของเจ้าของอยู่ตอนท้ายครับ

ใครที่อยากดูคลิปเต็มๆขอให้แสดงตัวนะครับ หรือมาดูที่ผมได้เลยอะครับ

ปล. คนที่เคยมีประสพการณ์แบบผมขอให้ออกมาพูดบ้างครับ
    อย่าให้เขาไปทำแบบนี้กับคนอื่นเลยครับ สงสารคนต่อไปครับ

part_1
    http://www.hulashare.com/view.php?file=e2a95c2be17b8ac6395d8e9eaefcf5bd
    part_2
    http://www.hulashare.com/view.php?file=9a31f19853f652472ad86e4a94e03fb7

7. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    มาละคลิป
    ตามไปดู:D

8. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    เซ็งแทนเลยครับ

9. ฟังแล้ว!!!ชัดเจนเลยครับ หิหิ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มกราคม 2009
  10. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เป็นเรื่องกำไรไม่กี่บาทเสียหายหมดทั้งร้าน.........ทำไปได้

11. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18

แน่นอนจริงๆครับ มีคลิปด้วย ตอนผมโดน เค้าก็พูดกับผมคล้ายๆแบบนี้อะ แถมยังมีเหมือนจะขู่ๆผมด้วยว่า ที่เค้าคุยกะผมเค้าอัดเอาไว้หมดแล้วนะ แล้วเค้ายังบอกอีกว่า อู่เค้าลงทุนเป็นสิบล้าน ไม่เอาชื่อเสียงมาทิ้งกับเงินแค่นี้หรอก ปล. จัดตัวเต็มมาเลยครับ

12. kiD_jOe

kiD_jOe New Member Member

11
    0
    0
    ใครรู้วิธีเอามาเปิดฟังหน้าเวปมั่งครับ
    จะได้ ฟังกันสะดวกๆ

น่ากลัวจังครับเสียงเถ้าแก่น้อย ดุจัง
    รอรถ 3 เดือนเลยเหรอครับ!!!!!!!!

ทำอะไรนี่ อู่นี้

แล้วงานยังออกมา .....

เอาใจช่วยครับ
    ยังไงผมว่ารวมกันไปร้องเรียนที่ สคบ ได้นะครับ
    ไม่เกินสองอาทิตย์ครับ รู้กัน

13. ชัดมั้ยเปลี่ยน ผมก็โดนประมาณเนี้ย

คุยมึนมาก น้ำขิงซักถ้วยมั้ย???

[flash]http://media.imeem.com/m/91GqgP6Hs2/aus=false[/flash][/QUOTE]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มกราคม 2009
  14. ArmKiller

ArmKiller New Member VIP

1,745
    7
    0
    สู้ๆครับพี่บอย

15. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    มีคลิปด้วย ถ้าจะรอดยากคับ เสียงชัดเจนมากคับ

16. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    รอดูกันต่อไปครับ

17. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    ผมอยากดู ผมอยากฟัง :rolleyes:

18. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    อู่มหาเฮีย

19. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    อู๊ววววววววววววว

:D มันส์พะย่ะค่ะ :D

20. อุลตร้าแมน

อุลตร้าแมน New Member Member

158
    2
    0
    เหมือนแถวบ้านผมเลย

เหมือนอู่แถวบ้านผมเลยทำสีฝาโปรงหน้าหลังเป็นสีดำแม่งพ่นยังกับใส่ตีนอะนะครับแล้วก็มาอ้างว่าฝาหน้ามันแต่งได้แค่นี้ผมก็เลยเซ็งไปครับเอาใจช่วยครับอะไรไม่ดีก้เตือนกันไปครับ

21. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    ขอชมด้วยคน :D

22. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    โห บอย ยังกะซีรี่เกาหลี555 ...เอาใจช่วยๆ ทั้งบอยและท่านอื่นๆ ที่ โดน...เดี่ยวนี้ทำไรกะคัยไว้มันเห็นกันเร็ว เชื่อดิ

23. ชีวิตมันเศร้าพี่ :D

24. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    อะไรคือมาตรฐานของอู่สีที่เปิดมา 10 ปี ไหนๆๆๆๆๆ นี่หรอ???? เยี่ยมมมมมมมมมมากกกกกกก

25. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เช็คข่าวด้วยคน ครับ

26. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    น่ากัวจังอ่ะ

บอย ฟังคลิปแล้ว อย่าไปร้องเรียนเค้าเลย

ไม่งั้นบอยจะโดนไม่ใช่น้อย นี่ฟังจากในคลิปนะ สุดยอด เหมือนกำลังไปร้องเรียนนักการเมืองเลยอ่ะ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มกราคม 2009
  27. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    อย่างอื่นไม่รู้แต่ที่แน่......."เจ้าของรถเสียงโคตรหล่อเลยงะ"............(ล้อเล่นนะครับ)

28. kiD_jOe

kiD_jOe New Member Member

11
    0
    0
    เอามาแปะให้ฟังกันง่ายๆครับบ
    ตามลิ้งค ข้างล่างเลย

http://www.imeem.com/people/9a6ZAsy/music/DgIafw21/part_2mp3/

29. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48

ผมว่าแจ๊ค โดนมากว่าตาบอยอีกนะ

ถึงขั้นต้องเรียกรถสไลด์ยกออกจากอู่เนี้ย เคยเห็นอาร์ทเล่าให้ฟัง

แต่ไม่จำชื่ออู่ไม่ได้ อู่เดียวกันเลยเหรอเนี้ย เหอะๆๆๆ แย่มากกๆๆๆ

30. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    ใครที่โดน มาแชร์ประสพการณ์กันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้