!!! ทางอู่ได้ออกมารับผิดชอบจนลูกค้าพอใจแล้ว สำหรับเรื่องทั้งหมด!!!นับถือน้ำใจน้องเค้าครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ฟิล์มชา ตาบอย, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ขอให้ จบ ไวๆ เหมือนกัน คับ เรื่องแบบนี้ ปล่อยไว้นาน ไม่ดี ต่อ อู่ นะคับ

2. pukun

pukun New Member Member

31
    2
    0
    up...............ดีก็ว่าดีไม่ดีก็ว่ากันไปครับ..........

ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  3. jack_rotor

jack_rotor Member Member

124
    7
    18
    ผมก็โดนเหมือนกันครับ ผมแจ๊คครับ

ยินดีที่ได้รู้จักคนหัวอกเดียวกัน

โทรไปไม่รับ ไม่โทรกลับ ไม่สนใจลูกค้า

ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  4. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    โดนที่ไหนครับ ที่เดียวกันหรือเปล่า ใช่ 200 ที่จอดรื้อทั้งคันรึเปล่า โดนไรมามั่งครับ

5. jack_rotor

124
    7
    18
    การรับความผิดชอบของเจ้าอู่นี้ครับ และการขอโทษด้วยขอความดีๆ(เหรอ)

ปล.ผมก็เป็นคนนึงที่โดนมาเหมือนกันครับ และก็โดนมาพอๆกับพี่บอย

6. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ผมว่าพี่แจ๊คโดนมากกว่าบอยอีกนะครับ

ตาอิฐด้วย ช่วยมาเล่าให้ฟังหน่อย นี่ก็โดนพอสมควรไม่ใช่เหรอครับ

ทางอู่ว่าอย่างไรครับ นี่มันไม่ใช่เคสเดียวแล้วนะครับ

7. jack_rotor

124
    7
    18
    ใช่ครับ เดี๋ยวเรียบเรียงมาให้ครับ เรื่องที่โดนมา

และขอบคุณพี่บอยมากครับ ที่ให้ความสบายใจ

8. ขอบคุณ แจ็คและ คุณWanted69(ชื่อแปลว่าไรอะสงสัย) :Dดีใจนะครับที่ได้เจอกันไม่งั้นก็ไม่มีใครรู้เรื่องทั้งหมดที่โดนกัน

ปล. ตอนนี้คุณแจ๊คได้กำลังนำเรื่องจริงมานำเสนอและพฤติกรรมของทางอู่ ที่กำลังจะมาตีแผ่เลวให้ท่านผู้ชมได้ชมกัน(เหมือนเรื่องจริงผ่านจอปะ):D โปรดติดตามชม(มีคลิป)

9. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    อย่าเครียดนะท่าน

ขอให้เรื่องจบไวไวเสียเวลาอีกนิดหน่อย

เอาใจช่วยครับ

10. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อุย!! มี คลิป ด้วย

11. ขอบคุนคับพี่:D

Show Aof ถูกใจสิ่งนี้
  12. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    รอคลิปคับ

อิอิ

13. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    4.งานล่าช้าเพราะผมเอง (มั้ง)

-*-

14. Wanted69

242
    8
    18
    ผมว่าของผมถ้าเทียบกะคนอื่นถือว่าน้อยไปแล้วมั้งเนี่ย

15. Wanted69

242
    8
    18
    เปลี่ยนชื่อกระทู้ซะเสียวเลยนะครับ คุณบอย รอดูคลิปด้วยคนครับ แล้วตกลงทางอู่ว่ายังไง แล้วพี่เอายังไงครับ แต่ถ้าจะเอาไปแก้แนะนำว่าอย่าจะดีกว่านะครับ เพราะอาจจะเสียอารมณ์มากกว่าเดิมได้ครับ

16. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    อู่สีที่ไหนมาอ่านข้อความนี้ ผมว่าต้องรีบพัฒนาตนเองด่วนแล้วครับ :hippie:

17. ที่โดนๆกัน jack_rotor หนักที่สุดคือต้องเอาสไลท์ออนมาเอาออกไปเลยครับ แล้วทางอู่บอกว่าอู่จะปิดแล้วไม่ให้เอารถออก เพราะเสียเวลา (เหมือนกับว่าทุกคนต้องมารอหรอ) ต้องรอ jack_rotor เอามาให้ดูครับ แล้วยังมีอีกหลายคันนะครับที่โดน แต่แค่นี้ก็มากพอแล้วครับ สงสารคุณ jack_rotor มากครับ

18. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ผมว่าทางอู่น่าจะ ติดต่อคู่กรณีแล้วแก้ไข แล้วไห้คู่กรณีมาแก้กระทู้ นะครับ ออกมาอย่างนี้เหมือนประจานลูกค้า
    กลายเป็นเรื่องบานปลายกันไปใหญ่ งานบริการยังไงก็ต้องทำไห้ลูกค้าพอใจที่สุดครับ ผมก็เข้าใจร้อยพ่อพันแม่ครับ
    เราก็ต้องรับไห้ได้เพราะเราเป็นงานบริการ ถ้าเจอแบบนี้ใครจะกล้าทำละ ยังไงเอาใจช่วยครับ

19. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    ทำเท่ารถผมตอนชนเลย

20. http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=583472 ตอนที่เขาออกมาโพสอะครับ เอาเอกสารมาโชว์เยอะๆกับบางอย่างที่ไม่เป็นความจริงมาโพส เกือบทำให้ทุกคนเข้าใจผมผิด ความจริงก็คือความจริงครับ

21. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    เห๊อะ ๆ ๆ ๆ ๆ เข้าใจความรู้สึกเลยครับ

ยังไงก็ขอให้งานจบไวๆ รถกลับมาสวยเร็ว ๆ แล้วก็ถูกเงินก็แล้วกัน

ขอแสดงความเสียใจด้วย

22. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับ เข้าใจความรู้สึกคนรักรถเลยครับ

ผมเองตอนนี้ก็ส่งไปอู่สี แปลงหน้า หลัง ทำสีใหม่ เข้าใจเลยครับ

เสียตังสามสี่หมื่นก็ควรได้งานสามสี่หมื่นไม่ใช่ได้งานหมื่นก่าบาทอ่ะครับ

ปล เสียตัว + คลิป มีมายังครับ คิกคิก

23. รอคลิปครับ หิหิ... "ความจริงก็คือความจริง" ชอบๆ

24. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    คลิป คลิป คลิป

25. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    อู่สีดีๆที่มีจริยธรรมหาได้ยากกว่าอู่ซ่อมรถหลายเท่าตัวจริงๆ

26. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    มา มา มา ดู

27. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เจอแบบนี้ก็พูดไม่ออกเหมือนกัน
    ไม่น่าทำกันหรอก

28. Wanted69

242
    8
    18
    ยังมีคันอื่นที่โดนอีกหรอครับนี่ คนในเวปนี้ด้วยหรือเปล่า น่าจะมาเล่าสู่กันฟังด้วย

29. แค่นี้ก็โดนกันมากแล้วครับ แต่ของแจ็ค สุดๆ(สุดจิง)

ปูเสื่อรอดูครับ

มีคลิปๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มกราคม 2009
  30. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    อุ๋ยยย

ท่าจะไม่จบง่าย ๆ เฮะ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้