!!! ทางอู่ได้ออกมารับผิดชอบจนลูกค้าพอใจแล้ว สำหรับเรื่องทั้งหมด!!!นับถือน้ำใจน้องเค้าครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ฟิล์มชา ตาบอย, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >

จะเข้ามา ร่วม....ด้วยกันมั้ยครับ

SONG-EK, pk_city และ BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  1. MR.ENIGMA

MR.ENIGMA New Member Member

105
    3
    0
    เจ้าของออกมาแสดงความรับผิดชอบก้อถือว่าโอเคแล้วครับ

ถือว่าเป็นบทเรียนของทางอู่ไปแหละครับ

SONG-EK, pk_city และ BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  2. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ปากเหม็นนะ ไหว หร๋อ . . :p:p

3. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เยี่ยมเลยครับ จบลงด้วยดี

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ดีใจด้วยน่ะครับ จบลงแบบ สวย ๆ
    ทั้งเจ้าของอู่ และ ลูกค้า :D

5. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    จบด้วยดีคับ

6. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ยินดีด้วยน่ะค๊าบ

7. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ยินดีด้วยนะคับ จบด้วยดีแล้ว

ยังไง ขอให้ อู่พัฒนา และมี ลูกค้าเยอะๆ นะคับ

8. numan_eg

numan_eg Member Member

148
    3
    18
    คราวหน้าใครไปอู่ เด๋วคิวจัดเด็กให้ ไซ้ท์ไลน์เลยนะคิว จะได้ต้อนรับขับสู้ ได้มีอะไรทำระหว่างรอ อิอิ:D:D:D

SONG-EK และ pk_city ถูกใจสิ่งนี้
  9. ek_standard

ek_standard New Member Member

1,564
    17
    0
    ยินดีด้วยคนคับ

SONG-EK และ pk_city ถูกใจสิ่งนี้
  10. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    งั้นแสดงว่าอิพวกที่ไม่ออกมายอมรับมานไม่ใช่ลูกผู้ชายดิ :D:D:D

ปล. ชอบมากเรยครับทั้ง 2 ฝ่ายออกมาคุยกันแบบเนี่ย ^^

pk_city ถูกใจสิ่งนี้
  11. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

บร้า !! อิอิ

ชอบ คับ ออกมาคุยกัน ด้วยเหตุ และ ผล ผิดว่าไปตามผิด ก็ปรับปรุงแก้ไข้กันไป

ทุกอย่างแก้ไข ได้ถ้า คิดที่จะทำ

SONG-EK ถูกใจสิ่งนี้
  12. อืม...นะ

อืม...นะ New Member Member

218
    12
    0
    จบได้อย่างแฮปปี้เอ็นดิ้ง ดีใจด้วยครับ

13. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    สู้ สู้ ก็แล้วกันครับ

14. a.tom

a.tom New Member Member

179
    1
    0
    ดีใจด้วยครับ จบแบบแฮปปี้

15. Tucky Z

Tucky Z New Member VIP

247
    6
    0
    กำตอน คุยกัน ผมบอกแล้ว ให้หยอด ประโยค เด็ด ไป ประโยค นึง

ลืมอ่ะดิ -*-

16. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ในที่สุดก้อจบลงด้วยดี ดีใจด้วยคร๊าบบบบ !!!!

pk_city ถูกใจสิ่งนี้
  17. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ลงเอยด้วยดีดีใจด้วยนะครับ

18. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18
    ปรบมืออีกหนึ่งเสียงครับ แล้วหากมีปัญหาอย่างงี้ต้องแวะไปใช้บริการ อีกหนึ่งเสียงพอ

19. โทษนะครับ รถทะเบียน 4870 ป่ะ เมื่อกี้ไปส่งแก๊สถนนเอกชัย เห็นรอยเทาๆที่ฝาท้าย จำได้ๆ

20. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    ยินดีด้วยนะคับจบลงด้วยดี...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้