สมาชิกใหม่คับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย okata vigo, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ยินดีครับ

2. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

3. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ที่ให้ถามน่ะ ก็เพราะตัววิ่งตรงลายเซนต์อั่งงัย

4. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    พี่แมนเค้ากลัวโดนปิดนามบินกันเลยไม่กล้าไปครับ :D:D:D
    (รักหลอกจึงยอกเล่น)

5. Activestyle

Activestyle New Member Member

77
    2
    0
    ผมก็สมาชิกใหม่เหมือนกันคร๊าบบ
    แต่เข้ามาป้วยเปี้ยนอยู่ในบอร์ดสักพักแล้ว
    ยังไม่เคยไปมิสติ้งด้วยสักทีกลัวอ่ะ หุหุ

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ไม่ไกลหรอกครับ....:D

7. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    โคราชยังมาได้เลยช่ายป่ะคำป้อม

8. okata vigo

okata vigo New Member Member

7
    2
    0
    ถ้ามีโอกาสคงไม่พลาดคับพี่น้อง

9. ผมก็ยากได้มั่งครับ...(เด็กม่าย) อิอิ

10. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    หวัดดีคับผมยินดีที่ได้รู้จักคับผม หนุกหนานแน่นอนคับรับรอง

11. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ยินดีครับ.....ตามเพื่อนๆว่าเลยครับ รับรองหนุกหนานแน่ๆ

12. Corona 93

Corona 93 New Member VIP

39
    0
    0
    ยินดีๆ ครับ ใหม่เหมือนกัน แห่ๆ

13. ManJz

3,317
    23
    0
    ขอเพียงแค่มา คุยกันสนุกๆ อย่างกลัวก่อนซิครับ

14. จัดมาเลยนครนายก ไกล้บ้านหน่อย (ไกล้ป่าวหว่า) 555

15. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    สวัสดีครับ ผมเป็นสมาชิกที่เกือบเก่าครับ

ผมเข้ามาในคลับนี้นานแล้วครับ ยังไม่ได้สติกเกอร์เลย

ส่วนเรื่องมีตติ้ง ถ้ามีโอกาสอยากไปมั่ง จัง แต่ผมอยู่ไกล อีกทั้งติดเรื่องงานเรื่องงานเรื่องเวลา อาไรหลายอย่าง

แต่ไม่เป็นไรครับไม่มีสติกเกอร์ก้อไม่เป็นไร ผมก้อรักคลับนี้ เพราะว่าเราใช้ไฮลักซ์เหมือนกันนี่ครับ

ขอบคุณครับ

16. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ผมก็ยังไม่ได้สติกเกอร์เหมือนกัน :eek::eek::eek:

แต่ก็ยังมาเฮฮามิตติ้งได้ :D:D:D

17. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ระวังตากานหน่อยคับ ขานี้มิ้ติ้งบ่อย 555+

สวัสดีคับสมาชิกใหม่ ใช่ป่าวเนี้ย

มาบ่อย กินบ่อย ไปบ่อย ได้แน่คับ มิตรภาพของ ไฮลักไม่ได้อยู่กับสติกเกอร์คับ มีสติกเกอร์แล้วขับเจอแต่ไม่รู้จักก็เท่านั้น พี่ชายต้นบอกมาา

18. ไกลนี่อยู่จังหวัดใหนครับ เมืองลิง นี่ลพบุรีป่ะครับ ถ้าใช่มามิทติ้งพร้อมผมก็ได้ ผมอยู่สระบุรี เด่วผมพาไปหลงกุงเทพ เอาป่าวๆ:D:D:D

19. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ใครอยากหลง เดี๋ยวพี่เอ๋ เค้าจัดหั้ย......คับ

20. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    แวะกินหญ้าก่อนเหรอ

21. okata vigo

okata vigo New Member Member

7
    2
    0
    ถูกต้องคับ
    มีโอกาศจะไปหลงด้วยคับ

22. nopphon02

nopphon02 New Member Member

99
    0
    0
    มาแอบดูคับ...........คนหลงกุงเตป

23. ไม่ได้หลงค๊าบ แต่ไม่รุ้ทางเท่านั้นเอง:D:D:D:D

24. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคร้าบบบบบ ผมโจ้นนท์ นะครับ

25. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    ยินดีครับ ผมน้องต้นครับ

26. ซาหวัดดี ผมกลางเก่ากลางใหม่ ( ธง อยู่พัทยา นะจ๊ะจะบอกให้)มาด้วยใจจริงๆๆ

27. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มาบ่อยๆแล้วก็จะไม่หลงนะครับ

28. จะหลงตอนกลับนะสิ(เมา)

29. ManJz

3,317
    23
    0
    ไม่ต้องกลัวหลง เดี๋ยวแมนวาดแผนที่ให้

30. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ลืมเพชรบูรณ์รึเปล่าครับ :cry::cry: ยินดีที่ได้รู้จักครับ "เที่ยวเขาค้อ 1 คืนอายุยืน 1 ปี" :):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้