บุคคลนี้ บอกว่า RCW เป็น "เว็บกะหลั่ว" !!?? (Up ข้อมูลล่าสุด!!)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย washira, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ท็อป

ท็อป New Member Privilege

3,386
    9
    0

ใจเย็นๆครับพี่น้อง....อ้าวกระบะออกมาเเก้ตัวหน่อยเร็วเดี๋ยวจะเกิดศึกระหว่างรถ

2. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0
    เอางั้นเลย

3. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ฝาแฝดคุณ บอย แต่ตาคนนี้เค้าใช้ คูโบต้า R100 ป่าวหว่า??

ฮาอ่ะ

4. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    มันนั่นแหละกะหลั่วตรงรุ่น

ป.ล. ในนี้มีคนชอบ+ครอบครอง+ซุ่มทำ DX หลายคนเหมือนกันครับ

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    บุคคลแห่งปี

6. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    เห็นหน้าขำเลย หน้าเเบบนี้มีรถขับก็เกินพอเเล้วไม่ต้องไปถึง 34 360 5 7 เลย

7. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0

ทั้งสองท่าน คิดอะไรกะเค้าป่าวตะเอง

รักนะจุ้บๆ

รักน้าจอห์นจัง ว๊าววววววววว :eek::eek::eek::eek::eek::D:D:D:D:D

Fredy ถูกใจสิ่งนี้
  8. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ตอนแรกผมก็ว่าจะไม่คิด แต่ตอนนี้เริ่มไม่มั่นใจแย้ว!!!!!!!!!

555555555555

John <<GooD-oLd-CaR>> ถูกใจสิ่งนี้
  9. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    ดูทรงแล้ว ผมว่าซุยแน่นอน

10. crown

crown New Member Member

549
    19
    0

55555555555

ตรงรุ่น ชอบคำนี้จริงๆ :D

ขอบคุณครับ

11. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    เพื่อนๆพี่ๆ อย่าไปถือสา กะบะ อาโนเนะเลยครับ ให้อภัยกันเหอะั คงพิมพ์เพลินไปหน่อย

เด๋วหลงประเด็นกัน เรามาตามบุคคลแห่งปีท่านที่สามท่านนี้กันต่อครับ

1.we_zaa 2. เฮียชอร์ Feat. frank_2008 3. เกรียนกระหลั่วตรงรุ่น(ชอบคำนี้จริงๆ)ที่ว่าเวปRCWเรากะหลั่ว

ไครหน๋อจะได้รางวัลแห่งปีนี้ไป หุหุ

12. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ลงชื่อหน่อย

ไม่แน่ ป่านี้เขาอาจดีใจว่า ตูดังแล้วววววววว

13. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
  14. ข้อKing

ข้อKing New Member VIP

287
    35
    0
    แป๊ะเดียเอง........ยาวเลยกระทู้............มีคนแบบนี้มันคือสีสันของสังคมรถซิ่ง..........ปล่อยให้เค้าโม้ไป............มันดี:D

15. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ปล่อยไก่ตัว บัก ควาย เลย

เเย่ๆๆ

16. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    เขาว่าเรากระหลั่ว ผมว่าคุณกระโปกมากกว่านะครับ
    วันเดียวเอง 6 หน้าแล้ว
    ปล.ไม่ว่ากันนะชาว DX ใจเย็นๆ เดี๋ยวเจ้าตัวคงมาขอโทษแหละครับ

17. p a n [ A m ]

p a n [ A m ] New Member Member

10
    2
    0
    คนมีไม่พูด คนพูดไม่มี

18. ขอโทษคับ อันที่โพสไปครั้งที่แล้วไม่ได้ตั้งใจจะว่า DX คับ แต่ ไม่ได้นอนมา1คืนเต็มๆทำให้คิดอะไรไม่ออกอยุ่ดีๆ Dx พุ่งมาชน เลยนเกิดประเด็น ขอโทษด้วยคับ

ดูจากสภาพหลังห้องของเขา ไม่น่าขับเกิน ซาเล้ง ละมั้ง

ปล. เวลาโพส ครั้งที่แล้วยังไม่ได้นอนเลยทั้งคืน อาจจะพิมแล้วพลาดไปเพราะง่วง ขอโทษด้วยนะคร๊าบ

กด หมด จ้า ถูกใจสิ่งนี้
  19. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
  20. TolvlT

TolvlT New Member VIP

55
    1
    0
    เอ่อ แล้วรู้ได้ไง ว่าที่อุบล มีรถแบบนั้นครับ อันนี้แค่อยากทราบ สงสัยไปแอบดูโกดังรถเสี่ยแกแน่เลย ทำห้องจอดรถติดแอร์ กลัวฝุ่นเกาะ 555

เพราะรถที่พูดมา มันยังไม่หมดครับ เจ้าของคนเดียว ชอบรถกันทั้งตระกูล จริง ๆ เจ้าของเป็นคนยโสธร แต่ก่อนทำธุรกิจไปทั่วอีสาน ตอนนี้ทำทั่วประเทศไปแล้ว ถ้าเทียบกับภาคเหนือ ก็นิ่มซี่เส็ง ดี ๆ นี่เอง

เสียดาย พ่อห้ามแต่งรถ ให้ขับแต่รถเดิม ๆ เท่านั้น

ปล. เพื่อนผมฝากบอก อย่าม่าดู้ถู่กคนอีสานเด้อครั่บ

สงสัยจะยังเด็ก แล้วคงมีฝันน่ะครับ ผมว่าเราอย่าทำให้เค้าตื่นจากฝันเลยนะครับ

21. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    ต้องบอกมัน ว่าตอนนี้ดังแล้วใน rcw ครับผม ดูดิจะยังไง

22. kampane

kampane New Member Member

22
    0
    0
    ท่าทางจะอยากมี:D:D

23. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    ต้องด่าให้เจ็บ

ไอ่สนิมส้วม กะเพาะแพะ ขี้ไคลใส้เดือน

24. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ฮ่าฮ่าฮ่า

25. ด่าฮาดีอะ:D

ปล. งงพี่ตั้วไปคุยแคมฟล็อกกับคนนี้ดูไรกันอะพี่:D

26. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,933
    90
    0

พระเจ้า สุดมาก นึกว่า "รถไฟปู๊น ๆ " อิอิ

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  27. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    ท่า ทาง จา ดัง อีก นาน อะ

28. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    ดีมากครับที่ออกมา ขอโทษ! ผมก็ไม่คิดว่าคุณตั้งใจจะมาว่าพวกเราหรอก
    แต่ถ้าคุณไม่ออกมาขอโทษเราคงจะโกรธคุณมาก................... นะ
    :sad:

29. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    เหอๆๆ

30. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ไม่ได้ตั้งใจจะคุยกะมันเฟ้ย แต่มานมาม่อเด็กกรู แล้วมันก้อเริ่มโม้ ก็เลยเข้าไปหลอกคุยกะมันว่ามันโม้มาอ่ะเรื่องจิงป่าว สุดท้ายก็อย่างที่เห็นอ่ะ ....:D:D:D:D:D

ยังนิยม ญ 100% รู้นะว่าแอบหวังลึกๆ :D:eek::eek::eek::eek::eek::D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้