บุคคลนี้ บอกว่า RCW เป็น "เว็บกะหลั่ว" !!?? (Up ข้อมูลล่าสุด!!)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย washira, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    มันเมากาวอ่ะเป่าอ่ะ เหนทำหน้าเคลิ้มๆๆ ไปคุยกะขี้ก่อนป่ะ

2. SLIDE CAR GROUP

SLIDE CAR GROUP New Member Member

6
    4
    0
    ขับ dx แล้วมันหนักส่วนไหนของคุณคับ คุณกระบะ.............อาโนเนะ อย่าดูถูกคนอื่นเขานะคับ ผมเป็นอู่ทำรถ มีdx ทำกะผมทะลุแปดแสนไปแล้ว อนาคตถึงล้านแน่ แล้วไอ้กระบะในรูปส่วนตัวคุณ รายการที่แข่งก้อมีรุ่นdx แข่งก้อหลายคัน
    แสดงว่าคุณดูถูก retro หรือคับ ถ้าผมเจอในสนามผมจะไปทักทายละกันว่ารถคุณแรงกว่า dx ไหม

3. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    Hi5ขึ้นหัวว่าR34 Z Tune

ในHi5ไม่เห็นมีรูปรถตัวเองเลย มีแต่รถชาวบ้านทั้งนั้น

หาตาก้อออกจะหื่นๆๆ 555555555

4. CRAZY CIVIC

CRAZY CIVIC New Member Member

143
    0
    0
    ใจเย็นๆครับพี่น้อง แค่หมาเห่าใบตองแห้ง เว็ปเรามีแต่คนหน้าตาดีทั้งนั้น กะหลั่วตรงไหน :D

5. zodabazonren

zodabazonren New Member Member

106
    4
    0
    555+
    เยอะขึ้นทุกวัน

6. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0

WEBMASTER Siam Speed มาตอบเองเลย หุหุ

7. colorful

colorful New Member Member

76
    5
    0
    อ่านะ คนเรา ..

8. กูอ้วน

กูอ้วน New Member Member

51
    4
    0
    หนักแผ่นดิน...........

9. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    โหเปิดเมื่อสาย ๆ 2 หน้า ตอนนี้ 5หน้า เข้าไปแล้วครับ ดังจริง ๆ

รถเจ๋ง ๆในต่างหวัดมีเยอะ ผมก็รักในความเป็นต่างจังหวัดของผม นะ ไม่แน่ใจว่า คนในรูป บ้านอยู่ไหน ฤ ลืม กำพืดตัวเอง ฤ ป่าว ครับ .......

แต่ดีเอ็กก็เป็นรถที่น่าสนใจนะ เอามาวางดีเซล หละก็ ...... ควันดำชัวร์ อิอิ .......................................

10. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    มัน ออนไลน์ อยู่ siam speed ตอนนี้เลย

11. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    แบบนี้ก็มีด้วย

12. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    ช่ายยคับ เจอแถวบ้านแพ้ว สีชมพู เครื่องดีเซล4d56โมเพียบ อย่างโหดคับ
    ล้ออย่างกว้างคับ ลงหนังสือดวยคับ

13. TONJK

TONJK New Member Member

86
    1
    0
  14. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ตั้งแต่ Siamspeed ยังไม่เปนเวป จนมาถึง ณ ตอนนี้ คนๆนี้เปนใคร ไม่เคยเห็นหน้า แต่ดันมาอ้างอยู่ใน SSP คุยโวขับนู่นขับนี่ กำขี้ยังไม่พอ ดันมาปาใส่คนอื่นอีกแหน่ะๆๆๆ ทำไรคิดก่อนหน่อย อย่ามาพาดพิงให้ผู้อื่นเค้าเสียหายทั้งเวปเลยนะคุน!!!! ที่คุนพาดพิงไม่ใช่แค่คนสองคน แต่มันเปน Community เลยนะ!

ปอลอว. ไม่รุสึกอายตัวเองหรอ ตอนที่คิดว่าจะคุยโวว่าขับนู่นขับนี่ อ้างรถคนอื่นมาเปนของเรา ถ้าลองมีใครมาทำแบบนี้กับคุนมั่ง คุนไม่โมโหหรือไง...ใจเขาใจเรา :cool:

15. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    อิอิ

เป็น สีสัน คับ

16. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เหอะๆๆ ทำไปได้

17. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    ชื่อ Hi5 โดนใจจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    55555555 คิดเหมือนผมเลย 55555555

อย่าไปคิดมากน่าท่าน คนมีเค้าไม่คุยกันหรอกครับ

19. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    ไอ่นี่สงสัยพวกเดียว กับ ไอ่We...Za กับ ตา ชอว์& แฟรงค์กี้ ให้ไปเจอกันที่ สนาม นี่ แมรง ซุย แถ กันได้แต่เช้ามืดยันสนาม ปิดเลยนะเนี้ย

ว่าอะไรเฉยๆ ว่า RCW รับไม่ได้ว่ะ *0* R34 กลัวจะกลายเป็นแว๊นๆ อะดิ แบบว่า กุแว๊นไป คิดว่าขับR34 ไป รึป่าว

แล้วคนที่บอกว่าDX อะไรเนี้ยอะ DXก็รถครับ บางคน เค้ามีDX จริง แต่เค้าก็มีของแพงว่านั้น แอบอยุ่ก็มีนะครับ!!

ว่าแต่ว่า เจ้าตัว นะ มันรู้รึยัง ว่าดังแล้วนะ

ปล. รับไม่ได้จริงๆลองแกล้งหาสาวๆ ไปนัดเจอมันหน่อยดิ อยากเห็นR34 มันอะ

20. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    อยากจะบอกอีกเรื่อง เมื่อ3-4 ปีก่อน ผ่านไปสุขา3 มีDXสีแดง เหมือนรถเดิมๆ

แรง ฮิบฮาย T-5ยังกินไม่ลงเลยคร้าบ พี่น้อง งงแดกเหมือนกัน

21. oat@colorkey

oat@colorkey New Member Member

356
    18
    0
    ทำปายด้าย:D:D

22. ใจเยนๆคับพี่น้อง DX อิอิ
    กระบะเค้าคงไม่ได้ตั้งใจมั้งครับ

23. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    รู้สึกว่าจะมีอีกประเด็นน่ะเนี้ย

24. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    อ่านเเล้วฮามากกว่า

25. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    555+ ใจหนึ่งก้อขำ ใจหนึ่งก้อเซ็งคับ

26. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    แบบนี้เค้าเรียก คางคก ขึ้น วอ รึป่าว เหอะๆ

ป.ล. ละก้ออีกประเด็น น้องเค้าม่ายได้ตั้งใจจะเปรียบว่า DX กันนะค่ะ

ขอโทษแทน น้องเค้าด้วยนะค่ะ

เด๋วจะกลายเปนว่า ขับรถกระบะ จะไม่ถูกกับคนขับรถเก๋ง เอาอะค่ะ

ขอโทษ ทุกคนที่ขับ DX นะค่ะ:eek:

เด๋ว มันจะยาวค่ะ

ขอโทษนะค่ะ เอารูป DX วางเครื่อง 4D56 เครื่องดีเซล มาให้ชมแก้เครียดค่ะ
    :D:D:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มกราคม 2009
    กด หมด จ้า ถูกใจสิ่งนี้
  27. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    สงสัยอาจจะเป็นเพราะอากาศมันหนาวเย็นเกินไปอะคับ
    เลยทำให้คนมันเพ้อ ไปกันใหญ่

28. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

5 5 5+ สงสัยใส่มอเตอร์ ทอปสปีดด้วยมั้ง.. :D

อ่านคอมเม้นแต่ล่ะอัน...ขำจริงๆ... หมอนั่นคงจามทั้งวันแล้วมั้ง..

ปล. DX ก็เป็น 1 ในฝันของผมเหมือนกัน..แต่งสวยโหด ชอบมากๆ

29. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    R34 ของผมยิง NOS ด้วยหล่ะ
    ลัมโบกีนี่ผมก็เอามาดริฟเรียบร้อยไปแล้ว
    แล้วก็เคยขับ SLR Class ชนตูด Taxi ด้วย

ทั้งหมดนี้อยู่ในเกมส์ NEED FOR SPEED Carbon นะครับ หุหุ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้