บุคคลนี้ บอกว่า RCW เป็น "เว็บกะหลั่ว" !!?? (Up ข้อมูลล่าสุด!!)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย washira, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    คนเราก็นะ ปากเสียจริง สักแต่จะพูดๆไรก็พูดไป ฟายเอ๋ย

2. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    อัพให้ อ่านหลายๆคอมเม้นแล้วฮาดีครับ ว่าแต่ข้างหลังมันตู้เสื้อผ้าหรือตู้กับข้าวอ่ะ ดูหลอนๆดี

3. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,933
    90
    0
    "พวกมีปมด้อยทางฐานะ และกระเจี๊ยว!!"

4. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    แถวบ้านเรียกว่าพวก จำ อวด น่ะ...

อย่าไปสนใจมันเลย...

:D:D:D

5. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    เพ่ทำไม.......................ต้องมาว่าDXล่ะ:(:(:(

กระบะ พาเพลิน และ R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  6. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    *-*

ผมว่าเค้าคงนั่งโม้กันทั้งวันไม่จบแน่เลย ......กร๊ากกกๆ

7. PonD ct9

PonD ct9 New Member Member

220
    4
    0
    หน้าตาก็ไม่เด็กแล้วนะ
    ทำไมเกรียนจัง

8. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ชัดเจน ขนาดนี้ ดังแน่ อิอิ

9. เอ๊ะ!!! ไอ้นี่นิ 5555555 หิหิ...

10. bomfeedback

bomfeedback New Member Member

56
    0
    0
    คงเป็นความฝันอันสูงของเขาน่ะครับ

11. ณัฐพงษ์

ณัฐพงษ์ New Member Member

41
    1
    0
    ปาหมอตายเพราะปาก..พูดอะไรไปไม่คิดก่อนพาตัวเองลงเหวชัดชัด..ปากอย่างนี้ผมว่าอยู่ได้ไม่นานหรอครับ

12. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    หัวเกรียนไม่ว่า แต่สันดารเกรียนไม่ไหว

ปล. หรือว่าจะเป็นศิษย์เอก เฮีย ช .. :D

13. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0

จัดการเซ็นเซอร์ให้แล้วครับ
    เห็นมั๊ย ดูไม่ออกเลย ว่าเป็นใคร ? ? ?

.

กด หมด จ้า และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  14. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    คิดในแง่ดีนะครับ เหมือนมีคนมานั่งคุยให้เราฟังแบบขำๆ
    ผมก็เคยเจอครับ มานั่งโม้นู่นนี่นั่น พอถามเจาะไปหน่อยโดนใจดำก็เงียบไป
    แต่ก็หนุกดีคลายเครียดๆ

ปล. เค้าอาจจะมีปมด้อยมั๊งครับ

15. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    แต่ไม่ชอบที่มาว่า RCW แบบนี้ เหยียดหยามกันมากไป

16. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    อ้างว่าตนมีรถนั่น รถนี่ เป็นคนดังต่าง ๆ นา ๆ เป็นผมจะหลอกให้มันโม้ให้มันส์เลยครับ แล้วคอยแอบเบรคแบบมึนส์เป็นระยะ ๆ

ว่าแต่จะอะไรก็ตาม อย่าดูถูกคนขับรถเก่าเลยครับ ยังไงก็คนรักรถเหมือน ๆ กัน DX ก็พาเจ้าของรถไปถึงจุดหมายได้เหมือนกันนะครับ

17. คนจริง นิ่งไว้ครับ...

18. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ดังแ บบข้ามคืน :D

19. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    ผมว่าเค้าคงมีปมด้อยอ่ะคครับ อยากมี แต่มีไม่ได้ 55555++

20. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ผมหลอกให้มันโม้นานแล้วครับ พอเบรคมันก็โมโห ด่าผม ไอ้ควายมั่ง ขึ้นกูมึง มั่ง :confused:

ไม่ค่อยขำครับ

ที่สำคัญ มันพูดจาเชิงดูถูก คน ตจว มาก ว่าไม่มีรถอย่างมัน

พอเอา R33 ที่อุบลให้มันดู มันบอกว่า cefiro แปลงหน้า แม่งจะดูถูกกันไปไหน

ตอนคุยกันใหม่ๆ ตอนที่มันบอกมีคันโน้นคันนี้ มันก็เหน็บว่า แบบนี้อ่ะ อุบลมีรึป่าว....

ขากกกกก.....ถุย...... มีครับ แต่เขาไม่โชว์...Gallardo สีส้ม ก็ของคนอุบลครับ Hummer H4 สีหลือง ก็มีครับ....RX8 Minor ก็มีครับ.... แต่ขี้เกียจพูดอ่ะ เพราะดูสันดานแล้ว แม่งต้องกวนตีนตลอด

บางเรื่องไม่ไดถาม แม่งก็โม้ออกมาเรื่อยๆ ตอนแรกก็ขำดี

ไปๆมา มันลามมาถึงเว็บ มันลามมาถึงการดูถูกคนอื่น ไม่ขำครับ

เล่นแม่งซะหน่อยดีมั้ย

เล่นไงว่ะ กล้องมันก็ไม่เปิด

ลองแกล้งไม่สนใจมัย block แม่งเลย

ไม่นานมันเปิดกล้อง สงสัยม่อหญิง (ไม่รู้โม้ไรอีก)

ก็เลยรีบ capture รูปมาให้ดูกันครับ :cool::cool:

21. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ใจเย็นคับพี่น้อง หาเมลของมันมารึไม่ก็ให้มีอะไรมากกว่านี้ เด๋วจะมีอะไรดีๆจะตามมาอีกเยอะ

อาจจะเปนรายการ ก๊อก ก๊อก ก๊อก ก็ได้น๊า

22. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ไม่มี แล้ว อยากมี

23. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    นั้นว่าจะพิมพ์ชะหน่อย WE_Zaa กูมีคู่แข่งอีกแล้ว

24. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,933
    90
    0
    ถ้าไม่มีข้อความล่าสุด (ความคิดเห็นอันบน)
    ผมเดาไม่ออกเลยว่า เจ้าของกระทู้ คุยกะ ผู้ชาย ทำไม ใน CAMFROG อิอิอิอิอิ

Fredy ถูกใจสิ่งนี้
  25. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    สงสัยพี่เค้าไม่เคยเข้ามาดูว่าในที่แห่งนี้ เป็นอย่างไร

หลายๆคนที่เล่นในนี้กว้างขนาดไหน มาจากหลายๆที่ ถ้าเอาจริงๆ ก็น่าจะทั่วประเทศได้

ถ้าเข้ามาดูตอนนี้ คงรู้ตัวเองล่ะนะ ว่าดังไปแล้ว ....

ป.ล. ยังไงเราก็รัก RCW ^^

26. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    อวดเค้าไปทั่วเนี้ย มีรถหรือเปล่าเหอะ

27. อืม...นะ

อืม...นะ New Member Member

218
    12
    0
    อิอิ เห็นด้วย น่าจับไปลงสนามคู่กันกะ WE_Zaa คงกินกันไม่ลง แรงกันเกิ๊นนน
    แต่ว่าไปว่ามา โม้มาซะเยอะแยะว่ารวยอย่างนั้นอย่างนี้ มีรถเจ๋งๆมากมาย
    จริงๆแล้ว เค้ามีงานมีการทำหรือยังเนี่ย หรือว่าวันๆว่างงาน เลยมานั่งคิดเรื่องโม้ได้เป็นฉากๆ
    ท่าทางสภาพเศรษฐกิจสังคมของไทยในปัจจุบัน มันจะวิกฤติจนคนบ้าเพิ่มมากขึ้นทุกวันแฮะ

28. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    ที่สำคัญ มันพูดจาเชิงดูถูก คน ตจว มาก ว่าไม่มีรถอย่างมัน

โครตจี๊ดเลยครับไม่รู้นะครับแต่ที่ขอนแก่นมีอีโว 8 มีเฟอร์รารี มีรำโบกีนี อื่นๆอีกมากมาย มีรถหลายคันที่ ถือว่าค่อนข้างสุดในแต่ละรุ่น เค้าคงไม่รู้มั่งว่าคน ตจว มีอะไรที่เขาไม่เคย ยกตัวอย่างรถแรงๆในไทยนะครับ เชียงใหม่มีกะบะไร่ส้ม มี รถเซฟพี่เลี้ยง UZ โบ หาดใหญ่มีรถของช่างไก่หาดใหญ่ ขอนแก่นมี ก้านกล้วย ที่ได้ที่ 4 ประเทศไทยรถที่ไล่มา 4 คันอยู่ต่างจังหวัดทั้งหมดแล้วติดอันดับ 1ใน10 รถแรงทั้งหมดด้วย อย่าดูถูกคนต่างจังหวัดนะครับ:mad:

29. CHAP_ZA

CHAP_ZA Member Member

327
    5
    18
    แหม......... ทำไปได้

30. Toon JZA 80

Toon JZA 80 New Member Member

1
    0
    0
    อยู่ Siamspeed มาตั้งแต่วันแรกที่เว็ปเปิด งงอ่ะ ใครหว่า ไม่เห็นจะรู้จักเลย

อย่าคิดมากครับ พวกมีปม ^_^ Siamspeed มีแต่เพื่อนๆน่ารักๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้