ประกาศ ! นัดซ้อมมีทติ้งกันเลย ศุกร์นี้ 16/มค/52

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ก๊วยเจ๋ง@ASIMO, 13 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ตามหัวข้อเลยนะคับ เพื่อเป็นการวอร์มก่อนที่จะมีงานเลี้ยงในปลายเดือนที่จะถึง
    นี้เลยอยากจะชวนเพื่อนๆ มาเจอกันก่อนเลยน่าจะเป็นการดี ถือว่าเป็นการซ้อม
    มีทติ้งกันไปนะ เพื่อนๆสมาชิกเก่า หรือสมาชิกใหม่ ที่ยังไม่รู้จักกันและไม่มี
    โอกาสจะแนะนำตัว จะได้มารู้จักชื่อรู้จักหน้า ค่าตา ทำความรุ้จักกันและกัน
    ไว้ก่อน เพื่อวันงานเลี้ยงจะได้สนุกสนาน และตัดบรรยากาศแบบว่าไม่ต้องมา
    ยืนเหวอ โดยที่ไม่รุ้จะคุยกะใครให้หมดไปซะ(เชื่อว่าทุกคนก้อไม่อยากจะเป็น
    แบบนั๊นใช่ป่ะ?)ในวันนั้นทีมงานจะนัดประชุมในส่วนของงานที่จะจัดในปลาย
    เดือน และถือเป็นการเซอเวย์สถานที่จะใช้เป็น ที่รวมตัว-นัดพบ หลังเลิกงาน
    หรือเรียนของเพื่อนสมาชิกEK-group ทุกคน โดยจะเป็นที่รู้กันเลยแบบไม่
    ต้องนัด ให้เสียเวลา น่าจะประกันในเรื่องสถานที่ว่า กว้างขวาง-สะดวก-
    บรรยากาศดี น่าจะถูกใจเพื่อนๆแน่นอน ถ้าเพื่อนๆ ศุกร์นี้ว่าง-พอมีเวลาอยาก
    จะมาทำความรู้จักให้มากกว่าอยู่ในบอร์ด ยังไงเข้ามาเจอกันได้เลยนะคับ
    บรรยากาศเย็น ขำๆแบบกันเอง ไม่ต้องเครียดสถานที่ หรือท่านใดที่ยังไม่ได้
    จ่ายเงิน ค่าเสื้อ-ค่ามีทติ้ง ก็สามารถจ่ายได้ในวันศุกนี้เลยนะครับ

คับการที่เราจะรู้จักกัน ด้วยความเป็นเพื่อนที่ดีและต่อยอดไปกลายเป็นความสนิทพึงพาอาศัยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน มันต้องมีคั้งแรกและมันต้องใช้เวลา พิสูจน์บางอย่างไม่ใช่ใครมาบอกว่าเจอกันครั้งเดียวไม่ถึงค่อนคืนแล้วก็สนิท เป็นเพื่อนแท้กันไป ใครที่มันบอกแบบนั้น" แม่ง เฟคสุดๆ" ศุกรืนี้ขอเป็นบรรยากาศกันเองแบบเพื่อนเจอเพื่อน เราไม่ต้องการผุ้กล้า นะคับขอบอกไว้เลย แล้วเจอกันจ้า
    "ของแท้ เพื่อน หรือ เพื่อนแท้ มันพิสูจน์ได้ด้วยเวลา"​

วัน/ เวลา/สถานที่
    เย็นวันศุกร์ที่ 16/01/2552
    ร้าน Mcdonalds บริเวน ลานจอดรถด้านหน้าของ สยามจัสโก้ หลักสี่(เก่า)
    ตรงข้ามราชภัฏพระนครก่อนถึงวงเวียนหลักสี่ (แผนที่ใครมีช่วยมาลงต่อด้วย)
    ตั้งแต่เวลา 17.30 ถึง.........................(อันนี้ก็แล้วแต่ใครนะคับ)

พิมพ์ตกหล่น อะไรไปขออภัยด้วย.. ถ้าคิดว่ามามีทติ้งแล้วไม่กล้าที่จะคุยกับใคร
    นี่ถือเป็นการเริ่มต้นที่ดี......... เจอกันศุกร์นี้นะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มกราคม 2009
    kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  2. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    มาลงทะเบียน ครับ

kungking5 และ bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
  3. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ตอนเย็นม่ายว่างครับ ติดงานร้านอิ่มปลาเผาที่ถนนโลคอลโรด ...เจอกันดึกๆๆนะครับ รบกวนขอแผนที่ด้วยครับไปม่ายถูกครับ :D

4. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    อูยย..มีประชุม staff EK ด้วย

5. chao_ek

chao_ek New Member Member

160
    77
    0
    โอ้ว มีเผาหัวก่อนลงสนามจริงซะด้วย

6. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ว่างนี้หว่า แต่เช้าอีกวันต้องทำงานกลัวกลับไม่ได้ว่ะ

7. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    งานนี้ถ้าใครยังไม่รู้จักใคร หรืออยากจะรู้จักใคร ก็สามารถมารู้จักทำความคุ้นเคยก่อนได้นะครับ
    วันมิตติ้ง จะได้สนิมกันมากขึ้น

8. tit_satit

tit_satit New Member Member

109
    26
    0
    นั่งรถเมล์ สายอะไรผ่าน งับ

9. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    อยากไปจังเลยครับ

10. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    ติดงานแต่งงานครับ เอาแผนที่มาฝากหล่ะกัน

11. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    จะอยู่กันถึงกี่โมงอ่ะคับ
    ทำงานอยู่ บางปู สมุทรปราการ กว่าจะไปถึง.... หมดพลังพอดี

แต่อยากไปนะคับ วันจิง จะได้ ไม่เขินนนนนนนน

12. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
    ไปด้วยครับ เพ่เจ๋งงงงง อิอิอิ

13. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ซ้อมก่อน มากันเยอะๆนะผมก้ยังใหม่อยู่

14. รายงานตัวครับ งานนี้ "มาได้"

15. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    16 นี้ ถ้าถูกหวย คงได้พบกันครับ :D:D

16. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    แล้วเจ้อกันนะค้าบบบ

17. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ออกเวรตอนตีห้าไปทันม่ะครับ

18. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    มาเลยครับร้านมันเปิด 24 ชั่วโมง :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มกราคม 2009
  19. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    น่าจะอยู๋ถึงดึกๆ เลยนะครับ มาแล้วก็ทาน Mac เติมพลัง

20. ~*MANIA*~

~*MANIA*~ New Member Member

94
    23
    0
    ขอแวะไปทาน mac ด้วยคนนะครับ :)

21. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    ติดงานร้านอิ่มปลาเผา หรือ..............ติด

22. ลุ้นกันตอน 4 โมง ก่อนเนอะ ถูกหวยไปเลยพี่

23. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ติดเลี้ยงส่วนงานครับ ถ้าไม่ทานแมคขออนุญาติไปแนะนำตัวกับพวกพี่ๆๆด้วยนะครับ วันมีทไม่อยากเขินอ่ะครับ :)

24. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0

มาได้เลยครับ

อยู่กันดึกแน่ ๆ

ขนาดวันธรรมดา ยังมี ห้าทุ่ม เที่ยงคืน

นี่คืนวันศุกร์ ไม่อยากจะคิดครับ

25. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    มากันเยอะำๆ นะครับ

งานนี้ พี่ SO_EK จะทำการ โฟนอิน

เข้ามาทักทายพี่น้องเราด้วยครับ

ปล. บ้านใครมีนวมก็เอามาด้วยนะครับ

26. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    อยากไปอ่ะ แต่ติดสอบ:D

27. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0

ติด สอบ อาไร ครับ

28. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    สอบสวน:cool:

29. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    ประจำอ่ะ ไม่ว่างสักที:p

30. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    สวนลุม หรือ สวนจตุจักร ครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้