----- + ----->> มิทติ้งกานซักรอบดีไหมครับ!!! <<----- + -----

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย --- OS11 ---, 13 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    เออคือว่าเห็นเพื่อนๆเงียบหายกานไปหมด เลยอยากจะชวนกานมามิทติ้ง นั่งคุยทานข้าวหรือว่าเพลงสบายๆด้วยกันซักรอบ
    ไม่รู้มีเพื่อนคนไหนสนใจและแนะนำสถานที่ และวันเวลาที่สะดวก
    ลองเสนอๆกานมาดู จะได้เจอหน้าตากานบ้าง (ลืมกันไปหมดหรือยัง) :D

ส่วนตัวอยากจะเสนอร้าน หมูกระทะพุงกางแถวๆแยกสนามบินน้ำ อาหารบรรยากาศก็ดี ส่วนวันผมขอเป็นวัน อาทิตย์ที่ 1 ก.พ. 52 ไม่รู้ว่าท่านอื่นๆว่ายังไงกันครับ
    ลองเสนอกันมาดูผมจะสรุปวันและสถานที่อีกที่นะครับ

เบอร์ติดต่อผม 089-5250033 เชดครับ

ขอบพระคุณคร๊าฟ (แต่ละท่านที่สนใจอย่าลืมเสนอวันเวลาและสถานที่ๆตัวเองสะดวกด้วยนะ):):):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มกราคม 2009
  2. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    ยังไงก็บอกกันนะครับ แต่ให้เสนอมีร้านนึง เคยไปมาก็โอดี คนไม่เยอะ แถวๆท่าน้ำพระประแดงอะครับ จะได้มากันเยอะๆๆอะนะครับ

ร้านชื่อ HANSA SQUARE ยังไงลองบอกกันนะครับ แถว ท่าน้ำมีหลายร้านครับ

3. speed_time

speed_time New Member Member

4
    0
    0
    ยังมะเคยไปซักกะมีทเรยง่ะ....ถ้าร้านไม่ไกลมากมายไปแน่นอนจ้า :)

4. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    แล้วอยู่แถวไหนอ่ะสะดวกป่าววันที่1อ่ะครับ:)

5. speed_time

4
    0
    0

แถวถนนพุทธสาคร (สายสี่ตัดใหม่) วันที่1 อ่ะสะดวกแต่สถานที่ต้องดูอีกทีจ้า

6. --- OS11 ---

573
    3
    0
    ได้ๆงั้นลองเสนอมาก็ได้ผมจะสรุปประมาณวันที่20นะ

7. ใช้3Dอยู่ ไปได้เปล่าครับเชด สะดวกร้านพุงกางครับ

8. --- OS11 ---

573
    3
    0
    ได้หมด ขอให้มีใจอ่ะบิ๊กมาให้ได้เนอ

9. ดีคับ อยากไปจัง แต่อยุ่สุรินทร์ งุงิ๊งุงิ๊

10. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0

ถ้าท่านมาพวกผมนับถือเลย แสดงว่า ใจมากมาย แบบว่านะ พูดไม่ออก ใจอะ แม่งใจวะเชด ชอบๆๆๆๆๆ

11. --- OS11 ---

573
    3
    0
    ไมมันเงียบจังเอาไงกานครับ.....

12. พุงกางครับ

13. speed_time

4
    0
    0
    พุงกาง....คุ้นๆ แฮะ ใช่ มู๋ทะ ทางสนามบินน้ำ เปล่า :)

14. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

271
    7
    0
    ใช่ครับ พอไหวหรือป่าว ยังไงบอกด้วยครับ

15. kugolfza

kugolfza New Member Member

212
    2
    0
    นัดวันเวลามาเลยคับ

16. boy1529

boy1529 New Member Member

113
    3
    0
    นัดวันมาเลยครับ

17. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

271
    7
    0
    เชดครับสรุปวันแน่นอน สถานที่แน่นอนเลยครับ มากันโดยพร้อมแล้ว

18. --- OS11 ---

573
    3
    0
    หลังจากได้คุยกับหลายๆท่านในคลับผมสรุปตามนี้นะครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=8349280#post8349280

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมออกความคิดเห็นนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้