ขอประเดิมกระทู้ฟุตบอลด้วย นักเตะเทวดา

การสนทนาใน 'Sport Forum' เริ่มโดย Ton@CityMania, 13 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    http://www.fifastreet3.com

เมืองไทยมีแบบนี้มั๊ยคับ :D

2. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    นี่ก็เทวดาคับ:D

3. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
  4. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    เล่นยากไม๊ครับ มีเสียตังค์ไม๊ อิอิ อยากเล่นๆๆ

5. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    ตอนเล่นใหม่ๆจะยากกว่าเล่น วินนิ่ง ในเกมเพล นิดนึง

แต่พอเริ่มคุ้นมือก็สบายคับ เกมมันมีให้เลือกใช้จอยกับคีบอร์ดเล่นอ่ะคับ

ใช้จอยดีกว่าคับ คีบอร์ดสำหรับผมกดไม่เป็นเลย :p:p

เล่นฟรีแต่จะเสียตังเฉพาะพวกที่เติมตังซื้อของเอานะคับ

ถ้าเราไม่ซื้อของก็ไม่ต้องเสียตังอ่ะคับ

แต่ตังในเกมหายากมาก มันเป็นเควสให้เราเปลี่ยนลีคไปเรื่อยๆ

เราต้องได้เป็นแชมป์ของทุกๆลีคที่มีในเกม เป็นแชมป์ลีคได้30,000

ถ้าเบื่อเล่นกะคอมก็ไปแข่งกับคนอื่นได้คับ

แข่งกับคนอื่นสนุกตรงที่บางที่เจอพวกเกรียน

เคยเจอยิงนำไป2-0สงสัยมันโมโหยิงเข้าประตูตัวเองใหญ่เลย :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้