หาร้านหุ้มเบาะหนังดีๆ ราคาไม่แพงครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Eagle Shop, 12 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eagle Shop

Eagle Shop New Member VIP

23
    1
    0
    คือว่า...

ผมมีBRIDEหลังแข็งอยู่ตัวนึง มันขาดเละหมดแล้ว :cry:

ว่าจะเอาไปหุ้มหนังใหม่อยู่ มีร้านไหนแนะนำบ้างครับ :confused:

อยากได้ตัวปักคำว่าBRIDEบนหัวเนียนๆหน่อย:D ขอราคาไม่แรงด้วย

ใครทราบช่วยแนะนำที :) แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ
    :cool:

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ของดีราคาถูกมันมีเหรอ นคร เอ๋ย

3. Eagle Shop

Eagle Shop New Member VIP

23
    1
    0
    ถูกและดี(น่ายังจะ)มีในโลก

เนอะ พี่มี่

4. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ไว้รอพี่เปิดร้านหุ้มเบาะ จะทำให้นครฟรี อย่างดี แต่พี่คงไม่เปิด

5. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    แล้วสรุปได้หุ้ม ยังอ่านคร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้