~อยากรู้ที่มาที่ไปของชื่อล๊อคอินของแต่ละท่านอะครับ~

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ♠♥AIRPORT♣♥, 12 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    ชื่อเล่นผมกะชื่อเล่นแฟน รวมกันคับ

2. Tor_tuner

Tor_tuner Member VIP

242
    16
    18

ผมว่าจะถามพี่เก่งมานานแระ.....:D:D:D

ส่วนผมที่อู่ลูกค้าชอบเรียกแบบนี้ ก็เลยเป็นชื่อนี้อ่ะครับ

3. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    อ่อครับ เข้าใจแล้ว ลึกซึ้งจริงๆ อิอิ ชอบๆๆครับ

4. murg_e30

murg_e30 Member Member

57
    1
    8
    murg ชื่อเล่นผมคับ
    e30 ตอนสมัครเวปนี้ใช้คันนั้นพอดี

5. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    kenny = มาจาก kenny_G คับชอบ

eak = ชื่อผมเองอ่าา ^ ^

6. Super Soluna

Super Soluna New Member Moderator VIP

232
    4
    0
    อยากเป็น ที่สุดของที่สุดยอด

ของผม อยากเป็นสุดยอด เลยตั้งให้มันเป็นศิริมงคลเลยเป็น อะไรที่มันน่าจะสุดยอด สั้นๆ
    SUPER SOLUNA

(อยากแรงว่าตามนั้น)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มกราคม 2009
  7. ♠♥AIRPORT♣♥

♠♥AIRPORT♣♥ New Member Member

173
    6
    0
    ก็ สุดยอดแล้วนินา :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้