[+ถึงพี่โก้กับพี่ต่าย+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 12 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

พี่โก้คะ วาดีใจมากนะที่เมื่อคืนนี้พี่โก้กับพี่ต่ายมาหาวา

ตอนแรกวาก็กลัวนะ แต่คิดในใจไม่ไหวละ เพราะวาคิดถึงพวกพี่มาก

วารู้ว่าพี่ๆอยากมามีตติ้งกับพวกเราอีก พี่โก้กับพี่ต่ายมาได้เสมอนะคะ

เสียดายนะ เรามีเวลาคุยกันแปบเดียว น้องวาเลยยังไม่ทันคุยอะไรเท่าไหร่

แต่ก็ดีใจที่ได้บอกพี่โก้ว่า "วาคิดถึงนะพี่" พี่โก้ได้ยินแล้วนะ

พี่ต่ายคะ เกิดชาติหน้ามา ก็รีบให้พี่โก้มีน้องให้เลย เดี๋ยววาบอกพี่เบคกับพี่ตามให้รีบมีเป็นเพื่อน อิอิ

พี่โก้ขอบคุณนะคะที่ไม่เคยลืมพวกเรา เมื่อคืนพี่โก้ใส่เสื้อ ClubSi สีขาวมาด้วย แต่งตัวอย่างเคย

ขอบคุณพี่โก้กับพี่ต่ายนะคะที่ได้เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของพวกเรา พวกเราจะไม่ลืมพี่ๆทั้งสองคนเลยคะ

วาขอเป็นตัวแทนเพื่อนๆ ClubSi ว่าจะคอยดูแลเพื่อนๆและสมากชิกใหม่ๆ อย่างที่พี่โก้เคยทำ

ไม่ต้องเป็นห่วงนะพี่ ชาติหน้าขอให้ได้เกิดมาเจอกันอีก มาแต่งรถด้วยกันนะพี่ วารู้พี่เก่งเสมอ

คิดถึงพี่ทั้งสองคนนะคะ ดูแลตัวเองดีดีด้วยนะ มีความสุขมากๆนะคะ :D

ปล. พี่โก้ นังเอกกี้ มันคิดถึงด้วยอะ เมื่อวานวาโทรคุยกับมันอยู่ พูดถึงแต่พี่อะ:D

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    สาธุด้วย

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    วา เล่าเหตุการณ์ มาโดยละเอียด อยากรู้ อยากรู้

4. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    มารอฟังด้วยคนคับ

5. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    รอฟังด้วยอีกคนครับ

Joice++Jum

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    รอฟังงับพี่วา ^____________^

ขอละเอียดหน่อยน้าๆ

พี่ชายพวกเราทั้งที

^__________^

7. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    เหว่อๆๆๆๆ มากันยังงี้เลยเน้อ

8. ooz

ooz New Member Member

60
    3
    0
    เกิดไรขึ้นกับโก้คับ เหน กอง บก.หนังสือเขียนไว้อาลัย สงสัยอยู่เหมือนกัน รุจักกันตั้งแต่สมัยขับ 3 ประตูคับ

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
  10. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    เค้าคิดถึง วามากนะนิ.............สุดยอดไปเลย

เรียนเชิญทุกท่านร่วมทำบุญ กันนะครับ

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  11. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    กำหนดวันทำบุญเมื่อไหร่ครับผมอยากจะไปร่วมทำบุญด้วย ยังไงรบกวนโปรดแจ้งด้วยนะครับ

12. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ขอเล่าในมีตติ้งนอกรอบนะพี่ เล่าในนี้ไม่ได้อารมณ์ ฮ่าๆๆๆ:D

13. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ผมก็คิดถึงพี่นะ พี่มีไรก็ฝากบอกมาทางวาละกันนะ ผมขวัญอ่อน

14. thananonn

1,973
    34
    0
    :D ผมด้วย ผมคิดถึงพี่มากๆ พี่โก้ มีอะไรอยากบอกน้องๆ ผ่าน วา ได้เลยนะพี่
    ไม่ต้องเกรงใจ :D :D :D :D :D :D

15. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ขอบใจมากนะนังเอกกี้ แกรีบๆทำรูปให้เสร็จไวไว แล้วส่งมาซะ

ไม่งั้นเดี๋ยวให้พี่โก้ไปทวงนะ นังนี่นิ ฉันจะได้รีบทำ Silde ให้เสร็จสักที

16. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    ขนาดผมยังไม่เคยเจอยังรู้สึกว่าคลับเรารักกันเหนียวแน่นจิงๆ
    ซึ้งใจจนขนลุกเลยครับ
    หวังว่าจะได้พปะกันบ้างนะครับ

17. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    ไม่ค่อยสนิท แต่จำได้วันแรกเจอกันที่ร้านช๊อคโกแลต น่ารักทั้งคู่
    นี่ถ้าสนิทต้องมาบอกผ่านพี่มาร์ด้วยหรือเปล่า วา...

18. thananonn

1,973
    34
    0
    หมดเวงหมดกรรม
    ขอให้ไปสู่ทางสงบๆ

19. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ^_^ คิดถึงพี่ๆง๊าบๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้