TOKYO AUTO SALON 2009 แบบฉบับบบ D1 ติดขอบสนามกันมั่งดีกว่าคาบบบบ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ToN NTS Slidecar, 11 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOON_TOMARU

TOON_TOMARU New Member Member

217
    9
    0
    GOOD .......! !

2. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    มาต่อกันกับภาพบรรยากาศสนามแข่งที่เมื่อทีม goodyear โชว์จบแล้วก้อ มีรถตู้คันเล็ก ๆ ขับเข้ามา ผมก้องงว่าเข้ามาทำไมอะ จะมาเช๊คสภาพสนามเหรอออ แล้วพี่ท่านก้อทำแบบในรูปอย่างที่เห็นแหละคับ เรียกเสียงฮือฮาได้มากทีเดียว

3. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    หลังจากนั้นทางนักแข่งจาก D1 ก้อลงมาโชว์ อวดโฉมลวดลายกันสุดเหวียง โดยเฉพาะอมมามูระวังคึกมากเป้นพิเศษ เล่นเอาผมยืนดูเพลินจนลืมเก็บรูปมาฝากเลยคับ เพราะอารมณ์ในตอนนั้นมันมันส์จริง ๆ คับ

4. ToN NTS Slidecar

481
    19
    0
    งานนี้โนมุเคนยังใช้ R34 คันเก่าอยู่นะคับ แต่ขับไม่ค่อยดีเท่าไรคับ คุโบะก้อยังควบอีโว 10 ได้ไม่เต็มที่เท่าไรนะคับ ท่าเทียบกับที่ผมเคยดูสไตล์การขับของคุโบะนะคับ

5. ToN NTS Slidecar

481
    19
    0
    และหลังจากนั้นก้อเป็นการจับคู่วิ่ง BATTLE กัน ตอนนี้เล่นเอาผมวางกล้องเลยยย ต้องขอโทษด้วยนะคับ บรรยากาศในสนามมันมันส์มาก ถ้ามีโอกาสว่าจะไปดูในสนามแข่งจริง ๆ จังเลยคับ อารมณ์ไม่เหมือนสนามดริฟท์บ้านเราเลยคับ

6. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    แจ่มครับ

7. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ขอบคุณครับ ท่าจะมันน่าดูเลยนะเนี่ย

8. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ไปวัดสุดท้าย ชอบตอนที่ดริฟพร้อมกัน 5 คัน สวยงามมากๆ แต่ละคันห่างกันนิดเดียวเอง
    ไว้เดียวเอาสคลิปมาลงให้นะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มกราคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้