TOKYO AUTO SALON 2009 แบบฉบับบบ D1 ติดขอบสนามกันมั่งดีกว่าคาบบบบ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ToN NTS Slidecar, 11 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    เห็นกระทู้อื่นเขาเอารูปภานใน hall มาให้ดูเยอะแล้ว เรามาชมบรรยากาศด้านนอกที่ยืนถ่ายรูปไปพร้อมกับลมหนาวที่อากาศ 3 องศาแถมเวลามีลมมานี่ไม่ต้องห่วงเลยคับหนาวจริง ๆ ๆ

2. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    เดินดูรถไปเดินมาก้อมาเจอกับ yashio yashio เจอนักดริฟท์ไทย (ฝีมือห่วย ๆ ) ดีใจวิ่งเข้ามาขอถ่ายรูปใหญ่เลยยยย

3. ToN NTS Slidecar

481
    19
    0
    อันนี้ของจริง เฮียแกขอถ่ายรูปกับแม่เราเฉย ๆ ตอนแรกเดินหนีแล้วหละ แต่เห็นเขาเดินมาตามก้อเลยยอมให้ถ่ายก้อได้ :D:D yashio บอกว่า มาช้าไปหน่อยไม่งั้นจะพาสาวน้อยขับให้นั่งในสนามสักรอบบบบ :D:D

4. ToN NTS Slidecar

481
    19
    0
    งานนี้แอบเห็นว่าใกล้ ๆ แล้วรถดริฟท์บ้านเราบางคันเนียนกว่าของเขาซะอีก ขนาดรถของ kawabata พอดูใกล้ ๆ ก้อแอบเยินเหมือนกันนะ

แก้ไขล่าสุด: 11 มกราคม 2009
  5. ToN NTS Slidecar

481
    19
    0
    เรามาเดินชมคันอื่นกันต่อดีกว่าคับ มาดุทางฝั่ง toyo กันบ้างดีกว่าคับ :):)

6. ToN NTS Slidecar

481
    19
    0
    180sx อีกคันที่ชุดแต่งอลังการมากกกกก

Discount ถูกใจสิ่งนี้
  7. ToN NTS Slidecar

481
    19
    0
    เดี๋ยวขอไปทานข้าวก่อนนะคับ เดี๋ยวมาต่อกับบรรยากาศในสนามกันต่อนะคับ

8. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    เยี่ยมค้าบ

9. รูปน้อยจัง ยังมีอีกไหมคะ

10. สวยงามครับ หิหิ...

11. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    ขอบคุณคราบบบ

12. AE 101 Only

AE 101 Only New Member Member

66
    1
    0
    รอรูปที่เหลือ อิอิ

13. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    รอดูครับ ชอบ ๆ :D

14. COLORADO

COLORADO New Member Member

34
    1
    0
    รูปสวยๆทั้งนั้นเลย

15. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    สวยๆทั้งนั้นครับ

16. ToN NTS Slidecar

481
    19
    0
    พยายามอยากจะเข้าไปถ่ายคันอื่น ๆ อีกเช่น รถของ อิมมามุระซัง โนมุเคน คุโบะ ฯลฯ แต่ไม่สามารถเข้าไปถ่ายได้จริง ๆ คับ เพราะว่ารถเขาจอดด้านในซึ่งตรงนั้นไม่สามารถเดินเข้าไปได้คับ เลยรีบเดินมาจับจองที่ยืนซึ่งคนเยอะมากเพื่อที่จะหาไลน์สวย ๆ ๆ

หลังจากนั้นก้อเป็นการโชว์จากทีม Goodyear ขอบอกว่าเสียงเครื่องยนต์กระหึ่มมากกก เสียงโหดกว่ารถบ้านเรามากเลยยย

17. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    อยาก ไป บ้าง จัง

ขอบคุน คับ สำหรับ รูป สวยๆ

18. ToN NTS Slidecar

481
    19
    0
    ของไทยเวลาดริฟท์ที่เขาเรียกกันว่า "ชิด" เจอพี่ยุ่นไม่รู้จะบรรยายยังไงเลยดีกว่าคับ มันโคตรชิด เลยคาบพี่น้อง :eek::eek::eek:

19. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เยี่ยมเลยครับ มีอีกป่าวครับ หรือ คลิปก็ดีนะ

20. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวย ๆ ด้วยคับผม ปีนี้ โนมูระ ได้ใช้ R35 หรือยังคับผม เห็นเป็นโปรเจคที่จะทำอยู่อะ

21. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=cfm29uxsOyc&feature=related[/media]

22. ToN NTS Slidecar

481
    19
    0
    ไม่ไหวแล้วคับ ง่วงนอนไว้พรุ่งนี้มาต่อดีกว่าคับ

23. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    รูป เเจ่มมากเลยครับ

24. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    รอชมต่อนะครับ

25. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    โอ้ว....สุดยอดเลยคับ
    ขอบคุณคับ

26. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    น่าสนุก

27. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    ติดตามอยู่ครับ...ขอบคุณรูปสวยๆ

28. kangvios

kangvios New Member Member

35
    3
    0
    สุดยอดครับ.........

29. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    รูปสวยมากเลยครับ

30. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    เข้ามารอชมภาพสวยๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้