หาสายเบรคมือ ดิสหลัง B13 ไม่ได้ครับ มีเรื่องรบกวน

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย kooljo, 11 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    เนื่องจาก ไปศูนย์นิสสัน ซื้อ เขาก็บอกว่า ไม่มีในคู่มือแล้ว แสดงว่า ของหมดแล้ว

ไปเชียงกง เชียงกง ก็บอกว่า เขาไม่ค่อยตัดมากัน เพราะมันรื้อยาก ต้องยกรถลื้อ

สรุป เลย ต้องไปเอาของ B14 มาใช้ก่อนตอนนี้ แต่มันไม่เบรคเลย ว่าจะถอดออกมา แล้วไปจ้างเขาตัดสายนะครับ

คำถามคือ

มันยาวกี่เมตร ครับ วานคนที่มีแต่ยังไม่ใช้ วัดให้หน่อยนะครับ

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    วัดขนาด ความยาวของปลอก และ ใส้ ให้ ชัวร์ๆ แล้วไป ย้ำเองที่ วรจักร เลย :D:D:D:D

3. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    ที่วรจักร ร้าน GOLD BELL แหล่มๆ ซอยข้างๆ อาคารศรีวรจักร:D

4. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ตามนั้นครับ...:D:D:D

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    สายเบรค ถัก มีป่ะ :D

6. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    มีแล้วเดินเข้าไปซื้อเลยรึเปล่า หรือต้องถอดสายเก่า เอาไปวัดอีกทีอะ

7. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ต้องให้ร้านวัด ขนาดทั้งปลอก และสาย ต้องให้เป๊ะๆ ครับ :):):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้