-: ~... PIC of MSL Kid day ...~ :-

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 10 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    วันนี้เป็นวันเด็กครับ เข้าไปสนามเห็นเด็กๆ เต็มเลย
    พอดีมีกล้องอยู่ ก็อดไม่ได้ เพราะรอยยิ้มเด็กๆ ที่ตื่นเต้นกับการขับโกคาร์ท มันทำให้ผมยิ้มด้วยครับ
    เอาภาพมารีไซด์แล้วลงมาให้ชม...สำหรับคุณพ่อ เดี๋ยวจะส่งภาพใหญ่ทางเมลล์อีกครั้งครับ

ส่วนภาพที่โพส ผมว่าน่าจะเซฟ แล้วไปใส่หน้าจอคอม ไม่ก็อัด 4x6 ได้ละครับ :D

2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ชุดที่ 2 คร๊าบบ

3. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ชุดที่ 3 ครับ

4. Bank blue coupe

758
    3
    0
    หมดแล้วครับ...ลีลาเด็กๆ ไม่ธรรมดาเลยใช่ม่ะครับ
    แบบนี้รับรองว่า ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้นแน่นอน :p

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ขอบคุณนายแบงค์ด้วยคร๊าบบบบ

6. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อีกหน่อยเปิดแข่งรุ่นใหม่ จับคู่พ่อลูก 555

7. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    ลูกผมไม่ขับ ก็อดซิคับ

8. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    แบ๊งค์ เป้น้ำเงิน วันอาทิตย์เข้าไปไม่รอกันเลยนะ

รูปสวยครับ ต้องให้ดาวซะแล้ว อิอิอิ

9. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    พามาหัดขับพร้อมๆ กันเลยครับคุณใหญ่

10. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อ้าว พี่ใหญ่ มีลูกแล้วก็ไม่เคยเห็นพามาเลยพี่ อิอิ

ครอบครัวพี่กิตติน่ารักมากคับ อิอิ

11. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    เขาไม่เอานะซิครับ คุณกิตติ
    (ผมเลยเซฟไปในตัว)อิอิอิ

12. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ขอบคุณคร๊าบบ..

13. WF_Kitti

1,695
    3
    38

แรกๆ ลูกผมก็ไม่เอาครับ คุยกันตั้งนานกว่าจะลองครั้งแรก
    พอมีครั้งแรก ติดใจเลยครับ ....... ตั้งใจจะซื้อ intrepid
    ให้ลูก แต่ยังไม่มีเวลาไปหลังซีคอนเลย...

14. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    บอกได้เลยว่า....ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น....ครอบครัวคุณกิตติ..และครอบครัวคุณอุทัย...วันนั้นเกือบมีแข่งระหว่างครอบครัวแล้ว....
    ปล..พอดี เด็กๆและคุณพ่อเริ่มเหนื่อยกัน...ไม่งั้นจะจัดให้แล้ว....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้