อยากจะโหลดรถ หน้าเป็นโช๊ค หลังเป็นแหนบ โหลดที่ไหนดีครับอยู่แถวหลักสี่

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เด็กหลักสี่จ้า, 10 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากจะโหลดรถอ่ะครับ ไม่ทราบว่าทำที่ไหนดีครับ ข้างหน้าเป็นโช๊ค ส่วนข้างหลังเป็นแหนบ อยู่แถวหลักสี่อ่ะครับ ขอบคุณครับ แล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับ เพราะรถเป็นแบบนี้เหมือนกัน

2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    สนามเป้าศูนย์ล้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้