ลายแทงsuper autobacs tokyo bay ฝากโปรหนิง

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 10 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ลายแทงโปรหนิง เอาอันนี้ก่อน หาได้อันเดียว

ลง รถไฟสาย rinkai line ที่สถานี shinodome แล้วเดินออกทางร้านสะดวกซื้อ แล้วข้ามถนนสองสาย ตามลายแทง คุณจะเจอ

ถ้าคุณมาจาก Tokyo Disneyland สถานีที่อยู่หน้า ดิสนี่แลนด์ จะเป็นสถานี Mihama

คุณขึ้นรถไฟที่สถานีนี้มุ่งหน้าเข้าเมือง ไปลงสถานี Shin Kiba แล้วต่อสาย Rinkai ไปลง

สถานี Shinodome ครับ

ปล. ถ้ามาจากในเมือง ให้หารถที่มาสถานี Shinkiba ครับ แล้วต่อ Rinkai line ครับ

ง่ายมากๆโปร ขอให้ได้ของถูกใจนะครับ

ปล. ที่นี่ จะมีชั้นลอยเป็นร้านหนังสือ มีหนังสือ สตรีมตาเหลี่ยมด้วยนะครับ ลองไปดุครับโปร

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    อันนี้เส้นทางรถไฟใต้ดินสายหลักในโตเกียว

3. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ขอบคุณโปรอ๊อบสำหรับลายแทงครับ

4. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    อีกหนึ่งลายแทง ย่าน อิออน นาริตะ

คุณเดินออกจากห้างอิออน ด้านลานที่จอดรถหน้าอาคาร เดินไปที่ถนนหน้าอิออน

แล้วเดินไปทางขวา ผ่าน 4 แยกแรก มุมห้างอิออน เดินข้ามแยกไปในทิศทางเดิม

จะเจอ 4 แยก ที่สอง แยกนี้คุณต้องเลี้ยวซ้ายข้ามถนนครับ แล้วเดินไปเรื่อยๆ ซักหนึ่งเหนื่อย

คุณจะเจอร้าน yellow hat อยู่ทางขวามือถัดไปสองร้อยเมตร จะเจอ autobacs ครับ

5. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ขอบคุณครับโปร

แปะ แปะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้