อยากหาที่เดินสายไฟใหม่ทั้งเครื่องครับผม โปรดแนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย lyonheartz, 10 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lyonheartz

lyonheartz New Member Member

3
    0
    0
    อยากหาที่เดินสายไฟใหม่ทั้งเครื่องครับผม 111 ครับผมโปรดแนะนำด้วยครับ ต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วต้องใช้เวลากี่วันครับ แถวไหนก็ไปครับ
    เพราะตอนนี้เสียว เช็คไปเช็คมาดันมีไฟ ลงกราวด์:cry: หายังไงก็ยังไม่เจอ แตถ้าแถวรังสิตจะเยี่ยมมากครับ ขอบคุณครับ

2. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    แถวรังสิตไม่ทราบอะครับ ใกล้แถวนั้นก็มีลาดพร้าวอะ ครับ

3. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    ลองเข้า0เช็คดีกว่ามั้ยคับ :)

4. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    มันมีอาการอย่างไรอะครับ ที่ว่ามีไฟ ลงกราวด์ อะ อยากทราบเหมือนกัน

5. CTK Racing

CTK Racing New Member Member

3
    0
    0
    รถผมเป็นไรไม่รู้อะคับ ไฟดูดตลอด เวลาดับเครื่องลงจากรถแล้วปิดประตู โดนดูดตลอด แฟนจับประตูอีกด้านก้อดูดเหมือนกัน แล้วแต่ว่าใครจับก่อน -*-

6. lyonheartz

lyonheartz New Member Member

3
    0
    0
    หายแล้วตร้าบ ได้พี่ที่เก่งด้านระบบไฟฟ้า เดินใหม่ให้เกือบหมดเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้