ตีกอล์ฟกันดีกว่าครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย caba, 4 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    หลังจากที่อบายมุขกันมาเป็นเวลาสักพัก เราเริ่มมาหากิจกรรมกีฬาเล่นกันดีกว่าครับ

ในครั้งแรกนี้มีผู้ร่วมอุดมการณ์ 5 คน คือ

1 พี่เด่น อาจารย์ปู่
    2 พี่ไมโล ลูกสอง
    3 เถ้าแก่โอห์ม
    4 กระผมเองนายบี๋ caba
    5 พี่กบขาชน ตามมา (ดื่ม) ทีหลังครับ

2. caba

305
    0
    0
    ไปดูลีลาการหวดของแต่ละคนกันดีกว่าครับ

เริ่มจากพี่เด่น อาจารย์ปู่ กับลีลาการหวดอันทรงพลัง

สามลูกเท่านั้น เหนื่อย:D:D

3. caba

305
    0
    0
    ท่าจบสวยๆ

4. caba

305
    0
    0
    พี่ไมโล คนนี้อายอย่างเดียวครับไม่ยอมให้ถ่าย

5. caba

305
    0
    0
    นายแบบคนต่อไป เถ้าแก่โอห์มครับ

6. caba

305
    0
    0
    อนาคตไกลสำหรับการไดรฟ์ครั่งแรก

7. caba

305
    0
    0
    กระผมเองครับ ผลงานไม่เป็นไรเราเน้นท่าทาง:D:D:D

8. caba

305
    0
    0
    พักเหนื่อยกินเหล้ากินผลไม้ตามอัธยาศัย

9. caba

305
    0
    0
    ก็สนุกสนานเฮฮากันไปเรื่อยตามภาษาชาวโรเวอร์เราแหละครับ

ใครสนใจคราวหน้าเร็วๆ นี้ลงชื่อไว้นะครับ จาได้โทรไปชวน:D:D

10. caba

305
    0
    0
    ใครสนใจลงชื่อไว้นะครับ อาทิตย์หน้าคงจะมีอีกสักแมทช์

11. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เพ่ๆ ค๊าฟ !!!

ป๋มไปด้วยจิ !!!!

5555

อยากไปซ้อมกอล์ฟบ้างงง !!!

12. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    ขอลงชื่อด้วยคนคร้าบบบบ

รองเท้าซื้อมาใช้ไม่ถึง 10 ครั้งเลยยย ไดร์ฟเวอร์ป่านนี้หนูแทะไปแล้ว เอิ้กส์ๆๆๆ

ตีแบด ตีเทนนิส ก็ชวนกันได้นะคร้าบบบ

13. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    สนามไหน ตีแบต ดีกว่า ไหม ใครตีแบตบ้าง

14. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    ขอลงชื่อด้วยคนครับไม่ทราบว่าเล่นกันด้วยไม่งั้นชวนนานแล้ววว
    หมูหนามจิง สิงห์หนามไดรฟ์งับบบบอิอิ

15. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    หลังจากที่ทดลองไดฟกันมา5-6 ถาดก็เกิดอาการอยากออกรอบขึ้นมาทันที

มีโปรแกรมออกรอบเร็วๆนี้นะครับ
    ตอนนี้สมาชิก ก็ พี่บี๋ พี่เด่น และก็น้องโอห์ม ส่วนน้องฟิล์ม กะน้องหนิง โทรมาเฟริมกะพี่บี๋หรือพี่เด่นได้เลยนะครับ

แต่เอาเป็นว่าจะไปออกรอบใกล้ๆสักอาทิตย์จะแจ้งให้ทราบละกันครับ

ปล. พี่บี๋กินเหล้า ผมกินมพร้าวเผา โครตเข้ากันเลยหว่ะ หุหุ

16. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ไปด้วยพี่

กอลฟ์ ผมตีมะเปนนะพี่ ยังงัยก้ให้พวกพี่ๆช่วยสอนหน่อยนะครับ

แต่ถ้า พวกพี่ๆเบื่อกอลฝ์ กันแล้ว อยากออกเหงือ มากๆ ก้ ตีแบท หรือว่า เทนนิส ก้ด้ายนะครับ

พอจาตีไปวัดไปวา ด้ายบ้าง

อิอิ

17. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ก๊วนนี้เอาทุกรูปแบบ กินเหล้า,ตบปลา,ยิงปืน,ตีกอล์ฟ ........... หากบ้านอยู่ใกล้ได้ไปร่วมด้วย

18. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    เล่นทุกอย่างจริงๆ แหะ ก๊วนนี้
    แต่...
    เอาดีไม่ได้สักอย่าง....เห้อ
    อิอิ

ขอไปแบกถุงให้แล้วกันคับ กอล์ฟนี่ไม่ประสาเลย...ขอเป็นฟุตบอลได้ป่าว

19. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ไปด้วย
    แต่ขอไปเชียร์ก่อนละกัน

20. barague

barague Guest

0
    0
    0
    ช่วงปล.เนี่ยสงกะสัยว่ามันคงจาม่ายช่ายสนามกอลฟ์แล้วละมั้ง น่าจาเป็นทะเลมากกว่านะ เพราะมีมะพร้าวเผาด้วย หรือลูกกอลฟ์ในถาดมันจะกลายเป็นมะพร้าวเผาไปแล้วก้อม่ายรุ้ ระวังหัวเหล็กพังนะคับอิอิ.

21. caba

305
    0
    0
    เราเนียนได้ทุกสถานการณ์ครับพี่ป๋อง

22. opel_bacardi

opel_bacardi New Member Member

19
    0
    0
    ไปด้วยๆๆๆ

คือแบบว่า เล่นไม่เป้นแต่จะไปด้วยได้ปะค่ะ เปิลว่าเปลี่ยนไปตีแบตบ้างก็น่าจะดีนะ:D

23. barague

0
    0
    0
    มาอีกแระ คนที่ 4 แล้วนะคับที่ชวนไปตีแบตเนี่ย เค้าไปทำอารายผิดนักหนาเหรอคับทั้งกอลฟ์และแบตเนี่ย เห็นไปตีมันจังน่าสงสารเค้าออกคับ.

24. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    มันกวนอ่ะพี่ป๋อง เลยหมั่นไส้ ก่อนตีถามพี่เด่นแล้ว แกบอกจัดการได้ เลยไปตีกันงะ

ออกทะเลมะ โอห์ม ศิษ ป๋อง

25. barague

0
    0
    0
    อ้าวเอาเข้าไปนะ หนุกหนานๆว่าแต่โอห์มได้ไปปดูกระทู้กิจกรรมซ้อมไดรฟ์ยัง อันสุดท้ายน่ะ เค้าว่ายังงัยบ้างลงหลายวันแล้วนะจ๊ะ ไม่เห็นมีใครต่อเลย.

26. neung11

neung11 New Member Member

7
    0
    0
    ออกรอบ เมื่อไร นัดด้วยนะ ครับ หมูทุกสนาม ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้