อยากรู้จักเพื่อนที่อยู๋ละแวกบางนาครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย pong_ferio, 9 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pong_ferio

pong_ferio New Member Member

15
    1
    0
    ผมอยู่บางนา อยากมีเพื่อนใกล้บ้างจังและอีกอย่างถ้าจะเข้าคลับต้องทำไงบ้างอะครับ

*~บอย (ลาม...ก)~* ถูกใจสิ่งนี้
  2. TOUIES

TOUIES New Member Member

48
    2
    0
    *~บอย (ลาม...ก)~* ถูกใจสิ่งนี้
  3. vanda

vanda New Member Member

4
    1
    0
    ผมครับอยู่แบรริ่ง 50
    [email protected] Tel. 081-1048595
    ว่างเมลมาคุยได้ครับ

4. Thanatorn

Thanatorn New Member Member

44
    0
    0
    ทักทายกันหน่อย

ไม่ได้อยู่ในคลับครับแต่ผมทำงานอยู่ในโลตัส ศรีนครินทร์ เป็นศูนย์บริการติดตั้งฟิลม์รถยนต์ครับ น่าจะใกล้นะ :)

5. thong30

thong30 New Member Member

8
    0
    0
    ทำงานอยู่ที่ตึกบางนาทาวส์เวอร์ครับ [email protected]

6. EAKE

EAKE New Member Member

63
    2
    0
    ผมอยู่ปากน้ำ - บางบ่อ ครับ ยินดีรู้จักครับ

7. a-ki-ko>>>> tun

a-ki-ko>>>> tun New Member Member

9
    0
    0
    อยู่ หมู่บ้าน กฤษดานคร 21 ตรงข้ามโรงพยาบาลปิยะมินทร์ บางนาทาวเวอร์ ยินดีที่ได้รุ้จักคับ

เรียนอยุ่ลาดกระบังคับ

[email protected]

8. vanda

vanda New Member Member

4
    1
    0
    ว่างๆน่าจะนัดรวมตัวกันได้ก็ดีนะครับ
    มีอะไรขาดเหลือจะได้ช่วยกันอยู่ใกล้ๆกันทั้งนั้นเลย

9. pong_ferio

pong_ferio New Member Member

15
    1
    0
    ผมอยู่บางนา ทาวเวอร์ มีไรโทรคุยกานได้นะ อย่างแลกเปลี่ยนความรู้เรื่องรถบ้าง

10. AE EG FERIO

AE EG FERIO New Member Member

76
    7
    0
    อยู่แถวสวนหลวง ร ๙ คับ วิ่ง พัฒนาการ อ่อนนุช วีอคนประจำคับ

11. Monsir94

Monsir94 New Member Member

14
    0
    0
    อยู่หลังวัดวชิรธรรมสาธิต สุขุมวิท 101/1 ครับ

12. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    อยู่รามอินทราแต่ไปบางนาทุกเสาร์ครับ เจอก็ทักบ้างนะ

13. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    สุขุมวิท101คับ

ไปโลตัสอ่อนนุชประจำ ไปจ่ายตลาด

14. Monsir94

Monsir94 New Member Member

14
    0
    0

คุณThanatorn พอดีผมจะติดฟิล์มดำครึ่งหลังครับ จำเป็นต้องลอกฟิล์มเดิมมั้ยครับติดทับไปเลยได้มั้ยครับ ของเดิมเป็นฟิล์มกรองแสง ลามิน่าครับ ราคาเท่าไหร่ครับ pm กลับด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้