กระทู้ทวงเงิน และ สินค้า...

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย โอ๊ต MIDWAY, 9 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    อ่าว ลง ชื่อ พี่เขาทามมายเด๋วเขารู้ตัว

2. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    โอ้โห.....ตายๆ.......นั่งคุยกับน้องสาว..ก็เป็นข่าว........ตายๆ.......ทํากันไปได้...ดู..ดู้..ดู้.............อะไร.......ตัดต่อชัดๆ...ดูก็รู้หุ่นพี่..ผอมกว่านี้เยอะ........เอวี่..ยังบอกเลย..ว่า....รูปนี้...ดูหุ่นดี............

เห็นมั๊ย...เห็นมั๊ย..ผม..โดน..ใส่ร้าย-ป้ายสี.............

คุณเอ... M40..คุณ..กําลัง..จะทําให้ผ้าขาว..อย่างผม...ต้องมีมลทิน.......โห.....ผมว่า...น้องๆ..หลายๆ คน..เข้าใจครับ...ว่า...พี่โอ๊ต..รักน้อง....ๆทุกคนครับ........

3. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    บรรทัดท้ายๆ ประโยค ท้ายๆ ซาบซึ้ง กินใจ.........มากๆครับ พี่โอ๊ต อิอิ

4. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ผมเชื่อครับว่าพี่เป็นคนดีรักลูกรักเมีย คร้าบ อิอิ

5. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ดีแล้วพี่โอ๊ต ที่รัก พี่เจี๊ยบและน้องเจแปน และน้องจีนที่อยู่ในท้องพี่เจี๊ยบ

เปน บุคคลที่น่าเอาเยี่ยงอย่าง อิอิ

6. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

:D:D
    :D:D:D:D:D:D:Dเอวี่คะ...แถวบ้านเรียกเหน็บ...........ภาษามวย เค้าว่า..เตะเข้าสีข้าง.......ถ้าภาษา..คนกันเอง เรียกว่า..เตือนสติ......5-5-5....

เมาไม่ขับ..........:D:D:D

7. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
  8. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อิอิอิอิอิ:D

9. MIDWAY OAT

MIDWAY OAT Guest

0
    0
    0
    0000

พี่เป็นคนดื้อ.....................พี่เป็นคนชอบช่วยเหลือน้องๆ.........

10. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    มีทีเด็ด 555+ น้องแนน

11. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    สนับสนุนอีกแรงคับ

ของซื้อของขายคับ ถ้าคุณโดนเบี้ยวคุณจะรู้สึกยังไง

ค้าขายเค้าจำเป็นต้องใช้เงินไปหมุนนะคับ

12. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

หวังว่า..คงไม่ใช่ แนน..อดีต โคโยตี้..ขับ ยาริส นะ........................อิ+อิ+อิ

13. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    อิอิ.......พี่โอ๊ตครับ เดี๋ยวก็มีคนใช้สิทธิ์ พาดพิง นะครับ อิอิ

ประท้วงๆๆๆๆ

14. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    อ่าว พี่โอ๊ต ยังจำได้อีกเหรอ แต่ เคยเจอที่ เอ็กซ์ ขึ้นแยอะเลย

15. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    รู้แม้กระทั่ง....ยาริส คันนั้น..ใครเป็นคนดาวน์แล้วผ่อนให้.......และ..รู้แม้กระทั่ง..ผ่อนไปกี่งวด......และ..................ก็รู้รายละเอียด ของสาวคนนี้แบบ..ลึกๆ............อิ+อิ..แต่..พี่เลยวัย แล้วหล่ะน้องครับ..เดี๋ยวหัวใจวาย5-5-5

16. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    555+ กูรู............มาเอง

แหม่.....เพิ่งรู้ว่า สาวๆ ขับยาริส ก็น่ารักๆ กันนะ

นึกว่าจะมีแต่ สาวๆ ที่ขับ ฮอนด้า.............เท่านั้นที่น่ารัก น่าเอ็นดู อิอิ

17. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    แถวบ้านเรียกเจอตออะครับพี่ หรือเจอป๋าที่ดาวนืยาริสหว่า

18. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    I LOVE HONDA...........BUT...............I DON' T LIKE V-TEC.....................ไม่รู้ทําไม..กี่ที-กี่ที...ก็ต้องขับ ฮอนด้า.......แม้ กระทั่ง เซลล์ ฮอนด้า..ก็ด้วย..จนกระทั่ง..ถึง คนจัดไฟแนนซ์รถ ฮอนด้า.......เฮ้อ..เหนื่อยนะเนี๊ยะ.............เกิดเป็นผม..มันเหนื่อยจริงๆ.........5-5-5

19. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    อิอิ............พี่โอ๊ต คงต้องเปลี่ยน ยี่ห้อ บ้างนะครับ เดี๋ยวจะไม่ตื่นเต้นครับ.........ขับโตโยต้า วิช.......บีเอ็ม.......ก็เข้าท่าดีนะครับ อิอิ

20. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    เเบ่งผมเหนื่อยบางก้อได้นะพี่ ผมยินดีคร้าบ อิอิ

21. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    อยากได้ใจ คนขับ ฮอนด้า สีดำ

22. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

อะไรกันนี่..นั่นก็..น้อง ผมนะครับบบบบบบบบบ:D:D

23. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    แล้วน้องเขาชื่อ อารายพี่รู้ป่าว อิอิ

24. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ไดแมนชั่น คริคริ

25. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5

26. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ใครกันหรอครับ........งง

อิ อิ + + + + +

27. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ใส่ล้อ TE 38 เอ้ย TE 37 ใช่มะ 555555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้