อยากเห็นรูปคันนี้ เพื่อเป็นแนวทางครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย saichon, 9 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. saichon

saichon New Member Member

6
    0
    0
    ไม่ทราบใครเป็นเจ้าของ อยากเห็นรูปรอบคันจังเลยครับ เห็นท้ายแล้วปิ๊งครับ ท่านเจ้าของกรุณาหน่อยนะครับ คือผมอยากเปลี่ยนหน้า-หลัง กับเพิ่มสปอตไลท์หน้า สมาชิกท่านอื่นก็แนะนำได้นะครับ ขอบคุณล่วงหน้า และขออนุญาติเจ้าของรถที่เอารูปมาลงด้วยนะครับ

2. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    จัดให้ครับ

อย่างนี้ป่ะ

3. saichon

6
    0
    0
    ขอบคุณครับ แล้วกันชนท้ายแบบนี้ยังหาได้ไหมครับ แล้วเท่าไร รถผมเป็นปี99 ใส่ได้ไหม

4. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    อยากทราบเหมือนกันนนะคับว่าเป็นพาร์ท ขอสำนักไหน เห็นหลายรุ่นก็ทำลักษณะคล้ายๆแบบนี้

5. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    แบบนี้เป็นแบบต่อชายด้านล่างกันชนคับผม ไม่ได้เปลี่ยนทั้งชิ้น คงต้องถอดทิ้งไว้ให้ที่อู่อ่ะคับ ถ้าอยากทำ

6. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    ลิ้นหลัง แบบ นี้ ทรง มูเก้น ครับ

7. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    สวยดีครับ

8. เอาเลยคับ เอามาโชว์อีก อยากดูอีก

9. [​IMG]

กางเกงยีนส์สวยครับ ซื้อมาจากร้านควายสุพรรณ ที่สวยจตุจักรหรือป่าวเนี่ย

10. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ต้องไปเย็นๆวันอาทิตย์ ลดกระหน่ำ :D

11. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    ลิ้นหลังทรงมูเก้น96 แต่ใส่กับ99ได้ครับ

12. saichon

6
    0
    0
    ขอบคุณคุณBIRDSUMและทุกท่านครับ

13. phairuch

phairuch New Member Member

270
    1
    0
    ร้านTAKE 1 ครับ

14. ahakorn

ahakorn New Member Member

24
    2
    0
    สวยดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้