แนะนำหน่อยครับอยากโหลด

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย CD5//Inside, 8 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CD5//Inside

CD5//Inside Member Member

130
    2
    18
    แนะนำหน่อยครับอยากโหลด รถ นาวาร่า ครับผม :D:D

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    จะเอาเตี้ยประมาณไหนอ่ะคับ

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อ๊าก นาวาร่า ผมว่าต้องโหลดให้เตี้ยๆเลย รถมันดูสูงๆโล่งๆอ่ะคับ ผมเคยเหนวิ่งอยู่ ใส่ล้อขอบ17ผมว่ามันเล็กไป ไม่เต็มๆ

4. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    อยากเหนเหมือนกันครับนาวาร่าโหลดๆ

5. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ตั้งแต่นาวาร่าออกมา เห็นโหลดไม่กี่คันเองครับ

ต้องโหลดให้เตี้ยหน่อยนะครับ เพราะมันรถใหญ่

6. CD5//Inside

CD5//Inside Member Member

130
    2
    18
    ถ้าเตี้ยนี่ประมาณกี่นิ้วครับ ผมกะไว้สัก 6 นิ้ว อ่ะครับ แนะนำด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้