งานท่องเที่ยวประจำปี MRC

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย MRC, 8 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    พอและ เด๋วจะเอียน รอดูรุปจากกล้องตาตั๋มต่อละกันนะจ๊ะ

2. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    เล่นเอาแต่รูปตัวเองมาลง
    จะไม่ให้เลี่ยนได้ไง

ป้ายร้านก้อเหลืองเข้ากะรถดีเนอะ

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    บรรยากาศดีมั๊กๆ ไว้จะไปเเน่นอนพี่ รอหาคู่ก่อนนะ วันนั้นโทดจิงๆ พี่เสาร์สิ้นเดือน ปิดยอดด้วยคร้าบบ

4. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    หาคู่ให้ได้ใว ๆ นะครับเก่ง

5. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    และไอ้ที่มีอยุ่เป็นเข่งๆ เรียกว่าไรหว่า
    :D:D

6. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    แป่วๆ นายแบบกิตติมศักดิ์เรยนะเนี่ย ไม่เรียกค่าตัวซักบาท อิอิ :D:D

7. MRC

272
    24
    0
    เอาไปอีกรูป เขาเรียกเส้นทางนี้ว่า death railway

8. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ต้องขอขอบคุณพี่ประทีปและทีมงานมากๆเลยครับ สำหรับเรื่องที่พักสวยงามมาก
    อาหารก็ถูกปากโดยเฉพาะผัดเผ็ดเลียงผา ตาท็อปกินคนเดียวไม่มีเหลือเลย
    ส่วนรูปยังไม่ได้เอาออกจากกล้องเลย งัยจะรีบเอามาอวดให้อิจฉาเล่นสำหรับคนที่ไม่ได้ไปนะครับ
    งัยงัยคราวหน้าก็ขอให้มาร่วมกิจกรรมกันเยอะๆ นะครับ งัยก็ We are family

9. MRC

272
    24
    0
    ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกคนที่มาร่วมกิจกรรมเช่นกันครับ
    ผมดีใจมากที่ได้ต้อนรับเพิ่อน ๆ และหวังว่าไม่ทำให้ผิดหวังนะครับ

หวังว่าหน้าหนาวสิ้นปีจะได้มีโอกาศเจอกันที่นี่ จะได้พาไปแช่น้ำร้อนที่พุน้ำร้อนหินดาดนะครับ

10. NT.SHOP

523
    1
    0
    มีปลากรอบ

11. NT.SHOP

523
    1
    0
    สมาชิกใหม่ MRC [​IMG][/URL][/IMG]
    นายแบบกิตติมศักดิ์ [​IMG]
    กิจกรรมทางน้ำเป็นแพเปียกน่าเล่นมาก [​IMG]

12. NT.SHOP

523
    1
    0
    ภาพรวมๆ

13. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    รูปสวยจิงๆ
    บรรยากาศก้อดูดี

14. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    พี่ทีปถ้าจะไปเปนส่วนตัว มีลด% อีกปะ อิๆๆ

15. MRC

272
    24
    0
    มีเลศนัย ใช้คำว่า "เป็นส่วนตัว" เอาแบบลงแพเสร็จแล้วเอาเรือลากไปผูกตามโขดหินไกล ๆ เลยมะ :p
    พูดเล่น

ราคาพิเศษแน่นอนครับ ไม่ต้องห่วง ดีสุดสำหรับเพื่อน ๆ เสมอ

16. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    หุ้ยยยย +++!!!!! อีท๊อป หล่อเลย

17. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    สวยมากครับพี่น้อง

เจอกัน meeting สิ้นเดือนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้