มีใครใช้น้ำมันแล้ววิ่งๆดับ เบาดับบ่อยๆบ้างครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย utaga, 8 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. utaga

utaga New Member Member

74
    1
    0
    ไม่รู้เกิดจากสาเหตุอะไรวิ่งแล้วดับประจำเลย ใช้แก็สกับน้ำมันโซฮอล 95 นะครับ ไปซ่อมคาร์บู กับ ถังมาแล้วก้อไม่หายครับ กินน้ำมันมากกก 1 ลิตรวิ่งได้น้อยกว่าแก็สอีก มีที่ไหนซ่อมระบบน้ำมันเก่งๆบ้างครับแนะนำหน่อยครับ

2. bigbom69

bigbom69 New Member Member

1,245
    6
    0
    029505024 honda pro แถวแคราย คับ

3. utaga

74
    1
    0
    ขอบคุณมากเลยครับคุณ bigbom แครายไม่ไกลเลย ว่าแต่มันอยูตรงไหนของแครายอะครับ

4. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    รู้สึกว่ามาจาก เดอะมอลล์ เลยแยกแคราย อยู่ซ้ายมืออะ แถว ๆ สะพานลอย

5. AK ReGenT

AK ReGenT New Member Member

69
    3
    0
    ลองจูนคาร์บู ดูครับ รอบน่าจะเบาไป เดี๋ยววันไปเตะบอลผมดูให้ได้ครับ

6. utaga

74
    1
    0
    ขอบคุณครับผม

7. ~Seth~88

~Seth~88 New Member Member

342
    5
    0
    อ่ะ ผมก็เป็น ดับซะโดนชนเลย

ตอนนี้ยังอยู่ ให้ล้างทั้งเครื่องเลย แรครั่วด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้