MEETING NEW YEAR """""""""""

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย xikFmpN, 8 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    หลายความเห็นให้ความไว้วางใจเลือกบ้านผมอีกครั้ง .....

กิจกรรมเหมือนทุกปีคับ อะไรที่คิดว่าแน่ ว่าอร่อย จัดเข้ามา......

ของขวัญที่ใช้ สนนราคา หนึ่งพันบาท ขอเป็นเกี่ยว หรือ เกี่ยวเนื่องกับรถยนต์ แฟบ ปลากระป๋อง

ที่ไม่มีส่วนเกี่ยวไม่เอานะคับ

วันเสาร์ที่ 17 มกราคม ตั้งแต่หกโมงเป็นต้นไป บ้านเปิดคับ ใครว่างมาออใกล้ๆจะดีมืดๆรถเยอะ

ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านนะคับ

2. merveil

merveil New Member Member

27
    1
    0
    เดี๋ยวไว้โทรไปถามทางอีกทีนะครับ ท่านประธาน ลืมไปแล้วอ่ะ พยายามจะไม่พลาด
    คร้าบบบ.......

3. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    ทางไปบ้านท่านประธานครับ

:):):)

4. xikFmpN

416
    16
    0
    ครับ จากจุด A ซีค่อนสเควร์ ผ่าน แยกอุดมสุข แยกบางนาตราด ผ่านแยกลาซาน แยกเทพารักษ์

จนสุดเส้นศรีนครินทร์ที่สามแยกการไฟฟ้า เลี้ยวซ้าย และ เลี้ยวซ้ายอีกครั้ง บนสะพานปูนใหญ่ๆ

ที่อยู่ตรงข้ามปั๊มเปโตรนาส เข้าเส้นแพรกษาได้ เกือบสามกิโล พบ top super market

ให้เลยไป ลงสะพาน แล้ว เลี้ยวซ้ายซอยเซเว่น ซอย 7 คับ เข้าซอยสองร้อยเมตรขวามือ

ระตูสีเขียว ทอง ขอบคุน น้องพี และทุกท่านที่แวะมาคับ

5. ton77777

ton77777 New Member Member

40
    0
    0
    เดี๋ยวเจอแน่ เนื้อกระทะ กะน้ำจิ้มรสเด็ด เตรียมเตาปิ้งไว้นะท่าน:D

6. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    งานนี้ไม่มี Gold ไม่ไป

7. xikFmpN

416
    16
    0
    สิงห์ โกลด์ อะนะ มีคับมี:)

8. mr-bboy

mr-bboy New Member Member

48
    1
    0
    หากจัด 23 มค. มีโดนนะเนี่ย คอยดูรูปละกัน

9. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    โอ๊ววว พลาดไม่ได้แว้วววว

10. yoshikidc2

yoshikidc2 New Member Member

9
    1
    0
    ไปด้วยได้มั้ยคร้าบพี่ๆ

11. xikFmpN

416
    16
    0
    มาไหวก็มาได้:)

12. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    กำลังขอ VISA อยู่ครับท่าน

13. xikFmpN

416
    16
    0
    ก็เอาบัตรวีซ่าให้เค้าไป เผื่อพี่เค้าจะออกเล่มวีซ่าให้ :)

14. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
    ถึงบ้านแล้วครับ
    กรุ๊มกริ่มๆๆ เหอๆๆ

15. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    งานนี้มีคนหายสาบสูญครับ แถมมี คนต้องใส่กระโปรงด้วยครับท่านพี่น้อง จัดว่า อ๊วกแตกกันเป็นแถว อิอิ บางคนถึงกับไปไม่ถึงที่ บางคนแอบไปอ๊วกอยู่ตามซอก แต่ผมไม่ได้กินแต่นั่งดู

16. xikFmpN

416
    16
    0
    อะนะ กำลังหนุ่มกำลังแน่น นั่งดูซะงั้น .....

ภาพที่ออกมาก็ทัศนากันคับ

1 ภาพแรกด้วยจำนวนสมาชิกที่มากันไม่มากไม่น้อยคับกำลังดีเลย

2 อาหารที่รับทานกันก็เป็นกับแก้มเหล่าดีๆนี่เอง รวมถึงของปิ้งย่าง

3 กับบรรยากศแบบเย็นๆ กับยุงย่อมๆ

4 บ้างก็เสริมกิจกรรมให้กับตัวเอง

5 และของขวัญสำหรับปีนี่ที่ยังมาไม่ครบคับ

17. xikFmpN

416
    16
    0
    6 จำนวนรถที่มากก็จะหมุนเวียนเข้าออกกันเรื่อยๆ

7 สังเกตุบางท่านอยู่ทนนาน

8 บางท่านพึ่งมา และพึ่งกลับ

9 คันนี้เข้าบ้านยากหน่อยเพราะเต็มเลนมาก

10 ^^

18. xikFmpN

416
    16
    0
    11 มากันใกลๆทั้งนั้นคับ ขอบคุนมากๆ

12 แน่น (เหนียวแน่น)

13 และเจ้าสุดท้าย

14 สองคนนี้อย่าได้ไปแหย่คับเค้าเอาจริง

19. mr.kaitong

mr.kaitong New Member Member

35
    1
    0
    เธอทำให้ฉันรู้สึกเหมือนตอนสิบสี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้