สอบถามเรื่องเสื้อclubหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย wisavajinda, 12 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wisavajinda

wisavajinda New Member Member

51
    0
    0
    ไม่ทราบว่าเสื้อที่ยังไม่ได้ เมื่อไรถถึงจะได้ครับ ถามผู้จัดทำหน่อยเห็นหาย
    เงียบเลย

2. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    ต้องขอโทษด้วยละกันนะครับคุณโจ้ เนื่องจากว่า Order ที่สั่งทำไปครั้งก่อนนะ ทางร้านที่เราสั่งทำเขาทำไม่ครบตามจำนวนของ Order ที่สั่งและมีจำนวนหนึ่งที่ทำมาผิด Size ที่สั่งไป

จากตั้งแต่เดือนธันวาคม จนถึงตอนนี้ก็มีบางคนที่ยังไม่ได้มารับเสื้อที่สั่งไว้ บางคนยกเลิก บางคนก็เงียบหายไปไม่จ่ายเงิน แต่สั่งเอาไว้เหมือนกัน ดังนั้นจึงยังเคลียไม่ลงตัว และในตอนนี้ผมได้ติดต่อกับทางร้านให้เขาทำส่วนที่มีปัญหาอยู่ครับ

ขอความกรุณารบกวนรออีกนิดนึงนะครับ คาดว่าน่าจะได้รับเสื้อภายในสิ้นเดือน หรือไม่ก็ต้นเดือนกุมภาพันธ์ เนื่องจากเขาต้องใช้เวลาในการทำเช่นเดียวกะตอนแรกนะครับ

Best Regards.
    ทีมงานผู้จัดทำ

3. wisavajinda

wisavajinda New Member Member

51
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้