คือผมแก้ไขข้อมูลยานพาหนะไม่ได้อ่ะครับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย ไอวี่ 555 ตอนนี้ขับcโว้ยย, 7 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พอกดเข้าไปแล้วมันเป็นหน้าขาวๆอ่ะครับ:sad:

1. ++ ZumuKamO @.K ++

++ ZumuKamO @.K ++ New Member Lady Member

597
    59
    0
    ลองออก...แล้วเข้าใหม่ดูซิค่ะ

หรือไม่ก้อเว้นช่วงไว้ ...แล้วมาเข้าใหม่ในวันถัดไปดู

เคยเป็นเหมือนกัน....ลองทำดูนะ

2. ลองมา3วันแล้วครับบ
    จนบัดนี้ก็ยังเข้าไม่ได้อ่าาครับ ^^

3. ++ ZumuKamO @.K ++

++ ZumuKamO @.K ++ New Member Lady Member

597
    59
    0
    เอาใหม่นะ....

ถ้างั้น..ให้เข้าไปแก้ใน Edit Your Details.

ชอบคุณครับ ที่ชี้ทางสว่างให้ ไอ้เราก็โง่อยู่ตั้งนาน ^3^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้